Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Thu Hà Nội part 2

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Tiếp nối phần 1, trôi dòng kí ức thì có lần tôi và em nó đi du lịch ở Phú Quốc. Chuyến đi 3 ngày 2 đêm cũng thú vị và đáng nhớ.
Đêm đó chúng tôi làm tình như 2 con hổ đói. Ko hiểu sao nhưng cái đầu tiên thì 2 đứa đều hứng thế, chắc là do đổi không khí nên vậy. Lấy phòng xog thì tôi để vali gọn gàng vào 1 góc rồi tôi vào tắm phát cho sảng khoái, tắm xong 2 đứa ôm nhau nằm ngủ đến 6h tối. Tối đó đi ăn chúg tôi ngồi ở 1 quán vỉa hè chả nhớ tên là gì. Em gọi chút ốc hương, sò điệp, hàu chiên và hàu sống cả mấy món nữa. Bia bia bia, lsao có thể thiếu được bia. Tôi uốg cũng tạm được nên 5 hay 6 chai thì thấy tê tê rồi nên bảo em gọi xe điện về hotel thôi. Về đến phòng thì tôi lột sạch quần áo trên người ra, em thì hí hoáy bên trong nhà WC, 1 lát sau em đi ra thì tôi ôm chặt lấy em hôn ngấu nghiến, lưỡi tôi quyện chặt lấy lưỡi em 2 đứa ôm hôn cuồng nhiệt. Tay tôi mò cái khoá sau lưng váy để cởi ra, kéo váy em xuốg để lộ ra bộ ngực căng tròn được bảo vệ sau lớp áo lót ren màu đen. Mình nhìn thấy kích thích quá nên kệ để nguyên vậy tí địt cho sướng. Em thì bắt đầu lần mò con cặc tôi, em thọc tay vào quần để nắm được con cặc, em xóc rồi em lại xoa 2 hòn dái... tôi sướng quá thì tụt quần ra để cho em mút cặc, em mút lúc nhanh lúc chậm, lúc thì ngậm trọn con cặc trong miệng lúc thì ngậm trọn 2 hòn dái. Em thích bú cặc còn tôi thì lại nghiện được em bú cu hehe. Tôi ngồi dậy kéo váy em lên thì thấy bên dưới là chiếc quần lọt khe đen, tôi kéo em lên vén quần sag 1 bên rồi tôi bắt đầu liếm lồn. Tôi liếm từ mép ngoài đến hạt le, tôi ngậm tôi mút hạt le thì em cũg rên lên theo từng nhịp. Em rên nghe sướng lắm, kích thích vãi chưởng luôn các bác ạ. Bú liếm cho nhau chán chê thì tôi bế em đặt ngồi lên cái tủ kệ tivi, 2 chân em tự động dạng ra để đón con cặc của tôi. Tôi để đầu khấc ở ngay mép lồn em, cái lồn đang đỏ lên vì nứng của em, tôi cà cà ở mép ngoài, bị như thế em càng nứng hơn em xin là nhét cặc vào lồn em đi chồng, lồn vợ đang nứng lắm rồi.
Bất chợt tôi ấn thẳng con cặc vào tận sâu bên trong lồn của em, em á lên 1 tiếng tooo rồi sau đó em mới bắt đầu rên theo nhịp tôi nhấp được.
Em ư ử, em xuýt xoa kiểu thoả mãn cái lồn đang nứng của em
-Em sướng quá chồng ơi, chồng địt em tê hết lồn
-Em có thích chồng địt em mạnh nữa ko
- Em có chồg ạ, em sướng lắm

Tôi bế em ra giường, em nằm nghiêng người còn tôi quỳ địt em. Tôi giã càng mạnh càng nhanh vào cái lồn của em, nước lồn ót ót rỉ ra mép lồn bám vào đầy cẶc tôi. Địt thế này em sướng lắm, em rên ư ử liên hồi rồi bỗng em túm chặt 1 tay xuống ga giường 1 tay bám chặt tay tôi rồi hổn hển chồng ơi em raaa ... aaa sau đó là em lên đỉnh, người em giật giật vài hồi rồi thở hổn hển.
Để em nghỉ 1 lát rồi tôi bắt đầu doggy, mông của em mà doggy thì phê lắm, ko kiểm soát tốt là chớ ngay và luôn đó. Nói thế thôi chứ khi tôi đã doggy em rồi thì cũng là lúc chuẩn bị hết 1 shot ạ. Tôi nhét con cặc vào lồn em rồi địt, địt tới tấp địt dồn dập như máy khâu, em rên to và dâm lắm, em nói em lại cbi lên đỉnh, tôi nhấp mạnh nhanh và dứt khoát để cho em lên đỉnh rồi sau đó tôi cũng bắn heys tinh vào cái lồn đang hổn hển đag giật giật đó của em. Rút ra để cho e liếm láp sạch sẽ tinh trùng rồi ôm em thiếp đi trong cơn khoái cảm. Hết
Có cái ảnh em chụp ở biển ae xem nhé, tks các bro nhìu

[URL='https://greenupload.com/image/uRR9cc']
[URL='https://greenupload.com/image/uRROev']