XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
598
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
586K

Thuỷ chiến với cô giáo. Cô sung sức quá, chú 8 thật hả dạ 🥰

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,238
161
63
Good morning Rphang,

Gần tết, thời tiết ngày càng khó hiểu. Sáng thì lành lạnh 22-23 độ, se se không khí như kiểu những cô thiếu nữ đôi mươi e ấp, bẽn lẽn. Đến trưa, mặt trời như muốn nuốt chửng những con người đang hối hả chạy việc cận Tết. Tặng nhau chút quà, gửi nhau chút bánh mứt, mong Tết là dịp mọi người có thể vui vẻ nhau hơn 🥰

Nói chuyện, khi Lit về xóm nhỏ chơi, chạy lại là một cô bé tươi tắn, mặt xinh xắn, lăng xăng:
- Chú 8, nhớ Út Chi không, cháu hay chơi trước nhà chú á
- Trời quơi, anh Lit phong độ này mà cháu lại nói chú 8 gòi. (Chợt nhớ tuần trước ABCXYZ với K6, ái chà, ái chà…) Căng quá cháu ơi

Thôi đổi tên Chú 8 cho đúng cái sự đời

Rồi gần Tết rồi, chợt nghĩ mình đi lang thang hoài, mấy bé cũ ra sao? Cô giáo @hoa Bi Trắng dạo này thế nào. Bất chợt lại nhớ đôi mắt ấy 🥰

The smile on your face lets me know that you need me
There's a truth in your eyes saying you'll never leave me

Đúng tâm trạng của Ronan Keating, bài nhạc được mở nhè nhẹ trong tiết trời xuân này. Thôi thì trước khi nghỉ tết, hẹn lại các bé có đôi mắt biết tâm sự nhỉ 🤭🥰

Lit: Chú 8 nghe nói dạo này cô giáo vẫn đang trồng si anh Nha Sĩ hở 😘 ?
Bé: Ui trời ơi, Xuân sắp sang rồi, liệu chừng gặp nhau em kể anh nghe nha 🥰

Dưới dòng này, vẫn là cảm nhận riêng của Lit với cô giáo si tình với đôi mắt nghệ. Chắc cũng nhiều anh em đã gặp rồi, có sai thì xin hoan hỉ nha. Kì này cô chơi lớn: thuỷ chiến giữa trời nắng cực, để xem nước có cuốn đi được nỗi lòng không

Không đi qua không phận của @Ông Chú Ụ Dạo nữa. Quỷ Tường Vi thế nào cũng hết phòng . Chú 8 lại kéo cô giáo về lại Tân Bình 😘 với cái bồn tắm sứ trắng muốt tuyệt đẹp 🤭

Xả nước sẵn chờ, mở chút Lo-fi, tâm trạng phấn chấn hẵn. Cô giáo bước vào, than sông Trường Chinh quá đông nhưng nghe tiếng nước chảy là thấy êm ru rồi.

Bé: anh thấy body em vẫn ổn hen 🥰

Lit: trời ơi, quá cưng luôn baby à. Cô giáo mặc đồ này đi dạy, học sinh chảy máu mũi hết nha 🥰
Bé: hôm nay anh bày đặt bồn tắm nữa. Mà hay nha, em chưa từng chịch trong bồn Cuối năm quẩy thử nha 😘

Ôi ta nói, đụng gì chứ đụng điểm nhạy cảm của phụ nữ là xong rồi. Cơn hứng lên cao trào, mới quay đi, bé đã nằm trọn trong bồn từ lúc nào 🤭

Bé cứ lúc ngoắc đầu, nhìn Lit, nũng nịu:
Bé: sao chưa xuống với em nữa. Nước ấm á. Anh pha nước đã thật 🥰 Ngồi lên bục đi, em BJ cho anh nè 🤭
Lit: trời, lần đầu chịch trong bồn đó hả Có vẻ sai sai sai nha. Mà anh thích á

Thấy đùi Lit bự không ? đùi to không lo chịch mệt mà. Bao khoẻ luôn haha.

Lit: không chừng, mình đẩy trong nước xem sao, nó có khác trên bờ không em ?
Bé: anh nha, tinh trùng bơi qua em có thai đó

Cái tính giỡn giỡn làm hai anh em cười xoà. Cảm giác trôi dòng nước thật đã làm sao.

Nói chứ mang bao vô, làm sao mà tinh trùng nó đột kích được . Thuỷ chiến bắt đầu. Cà phạch cà phạch, nước văng tung toé. Từ thế cưỡi đến Doggy. Cảm giác ngâm ciu trong nước thật đê mê và sướng lạ. 🤭🥰 (xem thêm clips phía dưới)

Lit: anh thấy lạ và sướng ghê. Nước nó len lõi vô nè . Bé thấy êm không ? 😊
Bé: ứ ừ ư. Tung toé hết. Cảm giác lạ ghê. Bữa nào về quê em í. Mình xuống biển, chịch dưới nước biển chắc đã hơn anh hen

Nói đoạn, cô giáo nhắc về vùng biển tuyệt đẹp. Trong đầu Lit nghĩ: có nên out dưới nước không ? Nó có weird lắm không ? Căng quá

Thôi lên bờ. Chiến như chiến binh Sơn Tinh vậy. Làm thuỷ tinh mà mất sinh linh thì tụi nhỏ tinh trùng chắc bối rối lắm

Hình cô giáo thì đây là bài thứ 3 rồi. Body quá nuột và cô quá sung 😘

Bé vẫn dễ lên đỉnh như mọi lần. Nước quá êm ấm. Shot 1 rồi Shot 2 khá ổn áp.

Cưng cô giáo quá. 🥰
Mời cô giáo ăn tô bún riêu ngon nhất Sài Thành thôi

Anh em xem thêm thuỷ chiến và bộ chiến nha

Quảng Cáo