Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

THUYẾT PHỤC VỢ SOME

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
❤️❤️❤️ THUYẾT PHỤC VỢ SOME ❤️❤️❤️
Nguồn:Sưu Tầm
✅ Thấy nhiều bạn gặp khó khăn trong việc làm thế nào để vk đồng ý some. Mình viết bài này theo kinh nghiệm cá nhân của mình. Các bạn đọc tham khảo nhé( có thể đúng với mình nhưng chưa chắc các bạn đã thấy đúng)

Để thuyết phục vk some . Chúng ta cần làm được những việc sau ( mình nghĩ làm được đủ 100% là ok):

1- trong cuộc sống bình thường vk ck phải hoà hợp, ít cãi nhau

2-trong tình dục bình thường: ck cũng khá là chiều vk và quan tâm cảm xúc của vk.

3- đừng gạ vk some( dục tốc bất đạt): phải để vk từ từ cảm nhận được trong cuộc sống có việc đó thật và chấp nhận dần dần nó bằng cách cùng vk xem và đọc các bài trong nhóm some swing trên face . Zalo, telegram. Nhiều lần. Lúc đầu giả vờ tỏ ra phản đối, sau đó 1 thời gian thì không phản đối nữa. Rồi sau đó 1 thời gian bảo vk là tìm hiểu kĩ thấy hay hay. Rồi phân tích cho vk thấy cái hay.( chỉ phân tích thaya cái hay thôi chứ không phải gạ vk some . Sau đó 1 thời gian nữa nửa đùa nửa thật rủ vk trong các lần vk ck quan hệ. Và cuối cùng là rủ thật.

4- phải hiểu được ở cương vị vk . Em ấy lo sợ cái gì khi tham gia. Rồi phải làm em ấy an tâm về những lo sợ đó. Trong trường hợp này thì có 3 đặc điểm củ phụ nữ cần chú ý:

Thứ nhất: phụ nữ sợ không an toàn về bệnh tật và sợ bị lộ.
- bệnh tật: nói với vk
+ người ta cũng lo cho người ta nên an toàn cho mình
+ tuyển chọn những người có gd cẩn thận như mình lâu dài với nhau là an toàn
+ cáo nhất là khám sức khoẻ trước khi some
- sợ lộ: nói với vk
+ họ cũng sợ như mình
+ không để lộ ảnh hay video có mặt là ko ai biết
+ mình được hưởng thụ như vậy nhiều người nửa ngờ nửa vực hoặc biết còn ganh tị mà cũng ko chứng minh được mình tham gia môn này. Nên ko sợ....

Thứ 2: vk sợ chính người ck đánh giá. Cái này ck phải thể hiện là chiều vk some là do ck thích . Chứ ko phải vk thích. Phải để em ấy tham gia theo kiểu là gượng ép vì chiều ck.

Thứ 3: phụ nữ có kiểu : nghiện còn nghại. Nên dù có thích lắm rồi cũng không giám bảo thích. Vì thế đừng bào em ấy thích hay sướng. Mà phải làm em ấy tham gia kiểu vì chiều ck mà phải tham gia.

5- mặc cả:
Thể hiện ck thích chiều vk và sau khi tìm hiểu thì thích lắm rồi. Và mặc cả vk thử 3 lần . Sau 3 lân Không thích thi thôi Không bao giờ đòi nữa.

6- với những người vk chưa bị ai chịch ngoài ck thì các nàng ấy rất tiếc cái thứ gọi là rành riêng cho ck. Do đó cần phải nói với vk là trong 3 lần thử Chỉ là có thêm boy vuốt ve làm tình khi ck chịch. Để thêm cảm giác được cưng chiều và kích thích nhiều chỗ 1 lúc làm cảm xúc cao hơn. Chứ boy không chịch. Không mất cái của riêng ck đó. Sau đó tìm masa yoni hoặc tuyển boy không chịch 3 lần đầu.

7- ck phải tìm hiểu kĩ về lĩnh vực some để làm được vk thích luôn trong 3 lần thử là ok. Đặc biệt là phải xác định trong some. Ck vẫn là chính. Các boy chỉ là phụ. Thì vk mới dễ đạt cảm xúc vì
- ck biết kiểu thích của vk. Hiểu cơ thể vk
- vk có cảm tình với ck sẽ dễ thích hơn

8- khi tham gia lần đầu: cần phải có 1 bước đầu làm tâm lý vk hết ngại. Hoà đồng với không khi some: thương bước này nếu thể chia làm 2 giai đoạn.
Giai đoạn 1- cùng nhau đi ăn, uông nc vui vẻ.
Giai đoạn 2: vào phòng . Cứ gượng ép đi tắm rồi trần chuồng nằm giữa 2 người đàn ông. Lúc nay lần đầu nữ ngại lắm đó . Nhưng cứ nằm giua ck và boy. Rồi ck và boy ôm, tỉ tê nc về lĩnh vực này: đại khái boy some khen đẹp, đáng yêu. Lịch vực này để vk được chiều như thế không có mấy người.... vừa nói tay vừa ôm, sờ ngực, vuốt ve, sờ mông, sờ đùi đặc biệt không hôn nhé vì đây chưa phải khâu chuẩn bị . Cứ như thế trôi qua 30-40p thấy vk nc hoà đông rồi thì chuyển khâu chuẩn bị. Bươc này giúp vk bớt ngạy và có cảm xúc được cưng nựng nâng niu. Bước này phải cởi hết quần áo nhé. Vì nếu sau khi nc hoà đồng rồi mới cởi thì chính động tác cởi lại làm gián đoan cái không khí hoà đồng. Và em ấy lại ngại.
Ps: rất mong có ích cho các bạn.