• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
475
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

Tổng hợp video về đỉ vợ nhà mình

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63

Chào ae nha !
Hôm nay cũng chưa có cái gì mới để đăng cho ae xem . Có mấy cái video của đỉ nhà đăng cho ae xem thẩm chơi . Với lại kể chuyện này cho ae nghe cũng là tin vui với mình . Khi xưa 2 đứa còn wen nhau thì mình kêu nàng cạo lông cho đẹp vợ mình nói thui thấy ghê quá à j mà hk có long trơn tru như nít e hk thích đâu. Đến nay từ khi biết đến thiên địa nhìu ae đã cũng góp ý cho vợ mình nên cạo đi , rồi đc nhìu người khen ngợi cái lồn mẻ dâm lên hẳn . Qua 2 vợ ck chuẩn bị ngủ như thường lệ ngủ là vợ mình lấy tay mình để ngay cái mu cao á . Mình sợ cái vợ mình cười nói e mới cạo á mình tuột quần ra coi thử thì lán o trơn tru hk còn sợi lông . Mình Hun xong lím bú các kiểu đến cho bả một cái rồi mới chịu đi ngủ . Và phải nói nhờ đến thiên địa nhờ tất cả ae mà vợ mình dâm lên rất nhiều và như một con đĩ thực thụ cả ngày chỉ biết nứng lồn thui . Mấy clip mình đăng này là cách đây cũng lâu nên ae coi cũng thông nha . Nhớ để lại một bình luận thật dâm đãng và tình cảm để bả độc nha . Vợ mình cũng chơi trên thiên địa nữa DâmCôNương79 ae có j theo dõi vợ mình nha[CHAT=][/CHAT]