Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

TRẢI NGHIỆM MỚI LẠ? HAY NGÕ CỤT CỦA HÔN NHÂN !

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Body của bạn rất hấp dẫn.
Tuy nhiên Sau khi đọc bàì này, Rùi xem lại những bài viết trước. Thấy có gì đó không đúng.
- Trong bài viết "Cô vợ dâm thèm khát bị cưỡng hiếp như chó cái và được xuất tinh ngập lồn !!" thì Anh chồng có nói "Con chó cái của em , vừa bị hàng xóm sang địt , lồn còn đang nhễu tinh trùng" và " Bà xã em vừa đi làm về , vào kiểm tra thấy quần lót ướt nhẹp , vạch ra thì thấy 1 dòng tinh trùng chảy ra đục ngàu . Hỏi ra thì mới bảo là nay đi làm bị mấy anh đồng nghiệp địt không bao , rồi xuất tinh ngập hết lồn"
- Trong bào viết "NGÀY ĐỊNH MỆNH CỦA EM..!" thì khi bạn đi làm về trong thang máy "Thang máy dừng lại ở tầng 10, đúng tầng nhà em đây rồi, nửa muốn chạy vào gọi ck, nửa muốn bị các anh mân mê lồn mình", rồi "Cái buồi cứ thế ra vào lồn và lút cán liên tục khiến em không thể ngừng rên rỉ. 1 con cạc của anh đang liếm vú đã nhét vào miệng em, mùi buồi lạ khác của chồng thường ngày làm cho em sung sướng. Đến lúc này em cũng chỉ biết lằm im chịu trận , đê mê vì con cặc đang ra vào bên dưới những cú dập mạnh bạo ,khoảng 20 phút thì anh ấy dập những phát cuối cùng rồi xuất tinh vào lồn em, còn bên trên anh kia cũng vì không chịu được , cũng cắm con cặc dài mà cong tận vào trong cuống họng em rồi gồng mình ra khí , nhiều tới mức em nhuốt không xuể , sau khi rút từ trong miệng em ra , 1 dòng tinh trắng đục nhểu theo sau chảy sang 1 bên mép. Các anh lần lượt xuất tinh vào lồn em đến nỗi không thể chứa nổi nữa. Trước khi đi các anh vẫn bế xốc em lên, quay mặt em ra ngoài, địt từ đằng sau, 1 anh quay phim doạ gửi cho chồng em. Em quỳ xuống van xin là đừng cho ck em biết". Nhưng sau đó khi về tới nhà thì Anh Ck "Vừa cởi quần lót ra thì 1 dòng tinh trùng vẫn còn nóng hổi nhểu từ trong lồn em ra . Ck em nhìn thấy thế giận tím cả mặt . Em cũng chỉ biết nói xin lỗi và xin cho cơ hội để bù đắp lại cho anh í".
- Trong bài viết "CÁI LỒN CHÓ CÁI ĐẦY TINH TRÙNG KHI ĐI LÀM VỀ ...!" thì Anh Ck thậm chí còn nói "Sau 2 bài viết kể về cô vợ dâm đãng của em và nhận được nhưng lời có cánh từ các bô lão trên thiên địa . Sắp tới em đang nghiên cứu setup cho vk em bị hiếp dâm , nhưng vấn đề là chưa nghĩ ra kịch bản và sẽ phải làm như nào cả , rất mong nhận được sự góp ý từ các bác để e có thể trứng kiến cảnh con Vk dâm chó cái của em bị hiếp và bị bơm tinh trùng ngập lồn !". Và sau khi Vợ bác này chịch nhau với sếp, cởi quần lót để trong nhà tắm còn dính tinh trùng của ông sếp, bác ấy đã "Mặt em đỏ bừng , giận điên máu . Chạy thẳng vào phòng ngủ vạch lồn vk em ra xem thì từ trong cửa mình phòi ra 1 dòng tinh trùng trắng đục không biết ủ trong lồn vk em từ bao giờ . Nhìn thấy cảnh tượng này em ko thể chịu được , cặc em căng cứng . Em liền vạch con cặc của em ra khỏi quần , vét lấy dòng tinh trùng nóng hổi kia , kệ vào miệng lồn và nhồi nó thật mạnh vào lại bên trong . Vk em 1 phần vì mệt quá , 1 phần bị động nên thõng tay lằm rên rỉ . Em nắc lút cán liên tục vào cái lồn chó cái hư hỏng của con Vk em , nghĩ đến cảnh con Vk mình bị thằng khác địt rồi xuất tinh thẳng vào lồn mà em vừa cay vừa nứng , suy nghĩ ấy khiến em ko chịu nổi . Em đóng những phát cuối bằng sự dồn nén của 1 thằng đàn ông và xuất tinh ồ ạt vào trong , Vk em rên rỉ và người giật giật trong sung sướng , em mệt quá cặc vẫn cắm nguyên trong lồn và thiếp đi ....!"
- Trong bài viết "Các Bác Sẽ Làm Gì Khi Vk Dâm Của Em Gạ Phối ...!" thậm chí là Anh Chồng đã mời gọi các anh em khác "Ae nghĩ sao nếu được lên đỉnh và xuất tinh vào cái lồn dâm đãng này ?" và còn cho mọi người biết là "Vk em đọc được comment của ae , nó nứng lắm . Còn bảo ước gì được ngửa lồn cho lần lượt ae nắc rồi xuất thẳng vào lồn ...! ".
- Trong bài viết "Lồn vk dâm thèm đụ ...!" thì rõ ràng Anh Chồng có nói "Tình hình là sau đợt vừa rồi em cho vk em nghỉ việc ở nhà . Nên ko được trai lạ bơm tinh trùng vào lồn nữa . Ngày nào cũng vạch cặc e ra để vắt".
- Tiếp, ở bài viết "3 Thằng hàng xóm thụ tinh cho vk mình !" thì Chị vợ còn chủ động gửi những hình ảnh đang địt nhau với trai "
Các bác theo dõi e lâu chắc cũng biết , cô Vk e là 1 con chó cái đúng nghĩa , thèm khát được đàn ông xuất tinh vào lồn . Ngày nào mà cái lồn chó cái ấy không được ăn tinh trùng là không chịu được .
Chuyện là hôm qua em đi làm về muộn , lúc đang lái xe về nhà thì Vk gửi cho mấy cái ảnh . Mở zalo ra xem thì em sững người , đập vào mắt em là ảnh cái lồn của vk em đang nhểu bê bết tinh trùng." và sau khi về tới nhà, thấy cái lồn đầy tinh trùng của 3 ông hàng xóm làm nhôm kính thì bác chồng "Em rút cặc từ trong miệng con vk chó cái của em ra , soay lồn nó lại và cắm thẳng vào tiếp theo đó là những cú lắc nút cán , tính trùng của 3 thằng hàng xóm cứ thế nhểu ra rơi xuống nền nhà . Em vừa địt vừa bắt con vk chó cái của em liếm hết chỗ tinh dịch vừa nhểu trong lồn xuống ."
- Trong bài viết "Con chó cái của vk em lại được trai nhảy đực: thì "Cô vk của em lại bị trai mò sang nhà lúc e đi vắng để nhảy đực . Em về nhà thì nhìn thấy cảnh này". Rồi còn hỏi ý kiến các anh em đồng dâm trên này "Em đang thắc mắc là trước lúc em về ,con chó cái này đã cho bao nhiêu thằng đàn ông bơm tinh trùng vào lồn nó. Các bác có kinh nghiệm cho em xin bình luận nhé !"
Như vậy, Việc cô vợ quan hệ với người lạ, không phải chỉ 1 lần, mà nhiều lần rùi nhỉ. Hơn thế Anh chồng còn mời người lạ quan hệ với vợ, tìm đối tác cho "Vk em đang muốn cuckold , ae kết nối nói chuyện với vk mình nhé".
Sau các bài Anh Chồng đăng. Thì sau này chỉ thấy chị Vợ đăng bài. Không lẽ Anh Chồng không biết gì về việc của Chị vợ hay sao???
Xin lỗi Vợ chồng chủ bảo, Anh Chị đã cống hiến rất nhiều bài viết để làm sôi nôi diễn đàn. Nhưng theo mạch bài viết thì mình đang đặt khá nhiều câu hỏi và nghi vấn ở đây?
Dù sao, Cảm ơn Vợ chồng bạn nhiều. Chúc 2 VC luôn mạnh khỏe, DAMDANG, hạnh phúc. Cảm ơn mọi người nếu đọc hết bài chia sẻ quan điểm này của mình. nếu có sai thì mong mọi người nhẹ nhàng phân tích giúp mình hiểu rõ. Đừng gạch đá hay chửi mình nhé. Chúc mọi người sức khỏe, hạnh phúc, giữ mãi phong độ như thủa đôi mươi....