Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Trước Chuyến Công Tác

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chào các bác.
Nay em lại lên bài mà sao các bài em lên lại rất ít bình luận, không biết vì sao chắc tại không hợp gì với các bác hay sao á mà thôi mỗi người mỗi tính mỗi gu nên chịu chứ biết làm sao dù cũng có chút buồn vì mỗi bình luận của các bác là động lực để em lên bài, nhìn mấy bài của các thành viên khác toàn trên 5 trang bình luận, bài em maximum chỉ 2 trang nên có chút mũi lòng....
Tự nhủ bản thân là Không sao, miễn mình vui là ok, chị vui là ok vì phần quan trọng là được chơi đồng ý cho phép lên bài các bác ạ.
Tuần này mình đi công tác tỉnh khoảng tầm 4,5 ngày. Sáng vô CTY rồi ra công trình gần tới giờ nghĩ trưa thì chuông tin nhắn: "Em muốn chị "tạm ứng" trước không?" ........kakaka....Gòi gòi tới công chuyện gòi...
"Ok chị yêu".... Trả lời tôi trêu chị "chứ không phải cấp lệnh xuất kho cho em hả...."
"Đi tỉnh mà xuất kho gì, muốn xuất kho thì về tỉnh mấy ngày đó, tự tung tự tác ở dưới mà xuất"
Em không biết chị đùa hay lẫy nên không dám trêu nữa
Chị chịu chủ động cho tạm ứng là em đội ơn làm rồi
Cuối cùng giờ G cũng đến....
Gọi là tạm ứng chứ chị thương chị "Chung đủ" nha....Ka ka ka...
Tắm xong đâu đó là chị "tạm ứng".....
Tưởng vậy là xong cũng không dám làm phiền chị nên gần tới giờ làm mình thấy đồ xuống lầu định mở cửa dắt xe ra .....rồi có 1 cánh tay nắm mình lại.......
Và hôm đó, mình trễ giờ ra công trường :))