• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
480
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
183K

Tuyệt phẩm ku bi và bướm xinh...

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
120
63
Nhân dịp xuân giáp Thìn 2024 chúc các ace đồng dâm thiendia năm nói an khang thịnh vượng, làm ăn phát tài và ngày càng thăng hoa trong tình yêu và đời sống tình dục. Qua năm mới vc mình cũng đã thêm 1 tuổi ( mình 44t - bx 40t) nhưng mức độ nồng cháy khi qh vợ chồng cũng không hề thuyên giảm theo tuổi tác, và ngược lại bản thân mình lại càng ngày càng xung mãn hơn và ham muốn nhiều hơn...! Mật độ tình dục của vc mình từ 18 năm nay vẫn đều đặn 2 ngày qh 1 lần. Nhưng thời gian gần đây mình lại ham muốn nhiều và thường mỗi ngày một lần hoặc có đêm 2 lần. Chất lượng thì vẫn như cũ, vẫn ít nhất là 30p/shot, ku vẫn dài gần 16cm, đường kính to 5cm. 6 năm nay từ khi mình gắn bi với đủ kiểu thay đổi mình chỉ biết có duy nhất 1 cái lồn vợ, chưa một lần thử với chiếc lồn lạ nào hết.!!! Nhiều lúc thèm muốn lắm nhưng lại sợ đủ thứ nên thôi ko dám. Mình rất vui nếu có một cặp vợ chồng cho mình thử some một lần cho biết, hoặc có một người phụ nữ đừng quá lớn tuổi đủ dâm để có thể cùng mình giao lưu sex không ràng buộc... Mỗi tháng mình có việc về HCM một lần... Có cặp vc nào hoặc bạn nữ nào muốn giúp cho mình toại nguyện thì cho mình xin thông tin liên lạc nhé...!!!
Có một ít hình ảnh và gif của vc mình mới vừa mới du xuân đổi gió trong ngày tết, mời ace đồng dâm thưởng thức...!!!