Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Vì sao vợ tôi dâm nhưng không thể ...massage hay some? - Tâm lý toàn tập

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Nhiều bạn hỏi tôi rằng "vì sao vợ/người yêu tôi lúc địt nhau rất dâm, toàn gọi tên nyc, đồng nghiệp, đối tác, thậm chí bố chồng, anh/em chồng ... nói chung đòi địt cả thế giới. Nhưng sau đó đề nghị massage yoni hoặc some thì như một "gáo nước lạnh" sẽ gạt phắt ngay đi"
Tôi thì không lấy làm ngạc nhiên, vì đó là một tâm lý hết sức bình thường chẳng qua là bạn chưa biết cách "xử lí" mà thôi. Vì vậy tôi đảm bảo bạn sẽ hiểu rõ vấn đề và tìm được giải pháp sau khi xem hết bài viết này của tôi

Lưu ý:

Bài viết nằm trong trong chuỗi series về massage yoni, squirts và tâm lý tình dục của ManO
Bài viết khá dài nên bạn nên chuẩn bị 1 cốc nước cho đỡ khát và nằm xuống đọc cho đỡ mỏi
Vì đây là nhật ký mây mưa nên cần có ký sự vậy nên để hợp lý tôi chia ra làm 3 phần
  • Phần 1: NKMM: Bạn à! Vợ của bạn chỉ là con đĩ của tôi
  • Phần 2: Mở ra hành trình Some/Yoni với 4 tâm lý mà bạn cần bước qua.
  • Phần 3: Công thức 3+5 cho một kèo Massage Yoni HOÀN HẢO.

Ok không nói nhiều nữa, Làm tí ảnh và video chứ nhỉ

[/CENTER] https://www.fshare.vn/file/DSLBJGFHVNES [CENTER]

Phần 1: NKMM: Bạn à! Vợ của bạn chỉ là con đĩ của tôi​

Cốc cafe mới vơi đi một nữa, bằng những câu hỏi gợi mở nhưng xoáy sâu, tôi và anh bạn mới quen đã trao đổi gần như toàn bộ các vấn đề mà cả 2 vợ chồng anh ấy đang gặp phải.
Ngay trong chiều hôm đó, theo đúng như tôi sắp xếp, anh bạn mua một món quà nhỏ để tôi trong vai shipper mang tới cho vợ anh ta.

Như mọi khi tôi chọn một mùi nước hoa trầm, ấm và quện, chuẩn bị tươm tất và mang gói quà với vai người giao hàng kèm tư vấn. Tôi chọn 1 góc ít người qua lại, tránh ánh nắng chiếu vào và chờ đợi cô vợ đi xuống nhận đồ.

ManO: "Chồng em muốn có một món quà bất ngờ và dặn dò phải cẩn thận nên anh phải tự tay ship cho em" tôi mỉm cười và mở lời thay cho lời chào.
Cô vợ: Một chút bất ngờ và khó hiểu "Vâng cảm ơn anh, thể em có phải trả tiền ship không ạ"
ManO: "Chồng em thanh toán rồi, chỉ có điều nãy anh sơ xuất một chút để lộ mất. Anh sẽ trao đổi lại với chồng em để tìm cách bồi thường thoả đáng vậy" Tôi cười lớn hơn.
Cô vợ: Ngạc nhiên "Thế là anh là rơi hay là sao ạ?"
ManO: "Không đâu. Anh gọi cho chồng em rồi, chào em nhé"
Cuối cùng tôi nháy mắt và nở nụ cười

Tối hôm đó, cũng như kế hoạch anh bạn tôi giới thiệu sơ qua cho vợ những món đồ chơi này và hữa sẽ có người chỉ dẫn tận tình hơn ;)))

Quanh đi quẩn lại cũng gần 2 tuần sau sự kiện đầu tiên, lúc này tôi và 2 vợ chồng anh bạn đã cùng trong nhóm chat Zalo, anh chồng với vai trò quan sát viên còn tôi và vợ anh ta tin qua tin lại:
ManO: "Em nghĩ sao nếu được anh dắt đi và ngoan ngoãn bò theo, anh sẽ thưởng cho em được phép thưởng thức thức gân guốc ở giữa 2 háng này"
Cô vợ: "Anh ơi, em muốn được anh thưởng..."
Và rồi một buổi chiều mưa gió, tôi nằm chờ trong một homestay khá xinh đẹp và yên tĩnh, anh bạn chở vợ tới, cô vợ lên phòng với tôi, còn anh bạn ngồi ngoài phòng khách uống cafe, cánh cửa phòng không đóng, chỉ khép hờ đủ để âm thanh trên trong phòng lọt ra ngoài.

Tôi lấy khăn lau đầu cho cô gái, rồi bước vào chiếc bồn tắm đã được xả đầy nước ấm,
ManO: "Em vào đây tắm cho anh"

Cô gái từ từ bước vào, cởi bỏ từng lớp, từng lớp quần áo thật chậm rồi quỳ trong bồn tắm để xoa sữa tắm khắp người tôi. Tay tôi vén mái tóc để nhìn rõ hơn gương mặt xinh đẹp ấy, thấp thoáng bị che bởi con cặc gân guốc của tôi.

Cô gái từ từ dúng 2 bàn tay nắm hờ con cặc đang trơn tuột và bóng của tôi mà sóc nhẹ, tôi tận hưởng cảm giác sung sướng đó, nhưng chưa vội... Tôi còn phải tận hưởng sự chăm sóc ngọt ngào thêm chút nữa. Cho đến khi cả 2 chúng tôi đều sạch sẽ và không còn chút bọt sữa tắm nào.

ManO: "Em làm tốt lắm, bây giờ ngoan, em thấy con cặc của anh thể nào"
Cô gái: "Em yêu con cặc của anh quá, anh sẽ làm em bị nghẹn chứ?"
ManO: "Để xem em làm thế nào"
Chưa nói dứt lời, tôi bóp nhẹ miệng cô gái rồi từ từ đút con cặc vào tận họng cô gái, rồi chậm rãi ghì đầu cô gái vào
Vừa đón nhận, vừa tận hưởng, vừa thèm khát nhưng cũng vừa chịu đựng cô gái cố gắng giữ một lát, không vội đẩy tôi ra ngay nhưng chỉ vài giây sau vẫn phải đẩy vội tôi ra.
ManO: "Chưa được đâu, anh muốn cảm giác con cặc anh trong họng em còn lưỡi của em phải quét được vào gốc"
Một lần nữa tôi ấn con cặc vào miệng cô gái, lần này quen hơn, cô gái lè lưỡi cố nuốt cái thứ gân cuốc đó, vừa rướn cái lưỡi đã chảy đầy dãi quét vào gốc con cặc.
ManO: "Em làm rất tốt"

Vừa nói tôi vừa lấy con cặc đang nhễ nhại nước dãi quét lên mặt cô gái, trong lúc cô ấy liếm láp 2 hòn giái của tôi.
Cuối cùng tôi lấy cây dùi cui gân guốc vỗ nhẹ vào 2 bên má cô gái, rồi kéo tay ra giường, tôi ngồi thẳng trên giường ra hiệu cho cô gái quỳ xuống.

Mã:

https://www.fshare.vn/file/EI3NO6IS52MQ

Anh bạn tôi nhận được tin nhắn qua Zalo của tôi đồng thời: "Bạn xem con đĩ của tôi hôm nay có tuyệt không, để xem tôi làm gì nhé"
Từng món đồ chơi được tôi đeo dần lên người cô gái, từ bịt mắt còng tay, chân, dây trói. Một tay tôi cầm chiếc roi da, miết trên da thịt nõn nà của cô gái, một tay cầm xây xích kéo lê trên sàn. Con cặc của tôi nứng tột độ, trong khi chiếc quần lọt khe của cô gái cũng bắt đầu rỉ nước mỗi lần tôi quét chiếc roi da vào giữa háng.

https://www.fshare.vn/file/GOQEGUNGYA6R
Tôi ngồi lên sofa rồi kéo cô gái lại gần, đưa chân gác lên lưng và ra hiệu cho cô gái liếm láp từ bàn chân của tôi lên tới con cặc, thật chậm thật từ từ... Mỗi khi cảm giác sung sướng ập tới tôi sẽ thưởng cho cô gái một nụ hôn, nhưng nếu cô gái làm không tốt, hoặc vội vàng, thì sẽ được phạt bằng một cái quật .

Anh bạn lại nhận được một video ngắn, trong đó là gương mặt xinh đẹp của cô vợ đã bị bịt mắt đang ngoan ngoãn bú mút con cặc bóng nhãy trong miệng, kèm dòng tin nhắn "đây là vợ bạn đấy hả?"

Không chịu được lâu hơn, tôi đẩy cô gái lên giường, chổng mông tôi dùng 2 tay tét mạnh lên mông đỏ lựng rồi thô bạo đâm con cặc lút cát và dập như một chiếc máy. Lúc này tiếng cô vợ rên rỉ khắp nhà

https://www.fshare.vn/file/1MPHY6L84MID
"Chồng ơi, vợ không chịu được mất, vợ bị anh M địt mạnh quá ư ư ư .."
"Anh M ơi, hôm nay em được làm con đĩ sướng quá..."

Lại một đoạn video ngắn được gửi tới anh bạn tôi, kèm đoạn text "Địt con đĩ này sướng cặc lắm bạn ơi, để tôi bắn tinh trùng đầy vào lồn con đĩ nhé"

[/CENTER] https://www.fshare.vn/file/T4R8LZZO5EAZ https://www.fshare.vn/file/MVBKM5K83FPX [CENTER]

Không chờ hồi đáp, tôi dập nhanh hơn, mạnh hơn rồi túm lấy tóc cô vợ, tôi đút con cặc vào miệng và bắn sối sả
ManO: "Đúng rồi... ư ư ... Con đĩ này mút hết đi"

Phần 2: Mở ra hành trình Some/Yoni với 4 tâm lý mà bạn cần bước qua.​

Bạn thấy đó, có những trải nghiệm không tưởng cảm giác rất khó có thể, rất khó vượt qua nhưng thực tế nó là quá trình diễn biến tâm lý.
Vì sao các cuộc some/swing/massage yoni không thành công vì cách tìm kiếm và lựa chọn có vẻ thiếu sót. Người ta sẽ chọn gu trẻ, đẹp và Cam Mười Tú nhưng lại không biết làm sao để vượt qua diễn biến tâm lý.
Vì sao lại không thể "khai thác" hết sự dâm đãng bên trong và giúp cho cả 2 người có trải nghiệm tột đỉnh

Tâm lý 1: Dâm với chồng không có nghĩa là dâm với cả thế giới, lúc làm tình là cảm xúc nhưng xong việc thì sẽ là lí trí. Phụ nữ cần mội phần mở ấn tượng nhưng đủ an toàn (an toàn về mặt sinh học lẫn cảm xúc). Chồng có vai trò "ám thị" cảm xúc, người thứ 3 chỉ là một hình ảnh để hướng tới.

Tâm lý 2: Đừng vội vàng, cần từ từ để cho cô ấy có thời gian "thở" và "cảm" người thứ 3. Chồng trong giai đoạn này làm vai trò con thoi giữa 2 người, người thứ 3 thì từ từ như con sói, bước chậm từng chân vào nhà cừu.

Tâm lý 3: Vẫn cần "thở" cần "cảm" nhưng giai đoạn đã quen thì sẽ cần thêm táo bạo, tâm sự sâu sắc, và dirty talk. Ở đây là cần nói chuyện để cô ấy thoải mái mở ra về mặt cảm xúc, nhưng thật chậm mới đi vào dirty talk, Ở đây người chồng sẽ cần động viên, khích lệ và cho vợ biết là anh ta hoàn toàn thoải mái với điều đó. Còn người thứ 3 phải thú vị và tâm lý (điều này rất quan trọng), luôn quan sát, lắng nghe, và sử dụng câu hỏi mở để cô ấy nói càng nhiều càng tốt.

Tâm lý 4: Khi đủ quen biết, đủ tin tưởng thì tấm lý cuối cùng là phải hiểu sâu cả tâm lý và sinh lý, đoạn này người thứ 3 chủ động hoàn toàn, nhưng đừng có nói quá nhiều về bản thân mà hãy để cô ấy nói ra.

Phù dài quá ngại viết, bài này được nhiều tương tác thì tôi sẽ giải thích kỹ hơn và chi tiết hơn.

Phần 3: Công thức 3+5 cho một kèo Massage Yoni HOÀN HẢO.​

Đoạn này buồn ngủ quá rồi, tôi share luôn những vấn đề mà khi đi làm massage tôi sẽ sử dụng. Mỗi bước mỗi câu hỏi đều có lý do đều có ý ở trong đó, tôi đã chắt lọc rất kỹ rồi, bạn chỉ cần áp dụng thôi.
Nó có 3 bước và 5 câu hỏi mà đa số sẽ gặp nên tôi gọi là công thức 3+5 . Không biết trước đây bạn đi massage Yoni chuyên nghiệp ngta có đưa trước cho bạn không nhưng tôi chưa thấy ai công bố.
Chắc tại tôi không biết cũng nên, nếu bạn từng được xem một bản như thế này ở chỗ khác thì chỉ tôi nhé!

Phần tiếp theo bạn muốn biết trải nghiệm gì nữa nào?