• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
477
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

Vợ 2k là gái một con lồn lịu còn ngon

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63
Lại là mình đây!
Chuyện là v mấy rài cho vợ xem bình luận của ae . Đêm hôm qua vợ nứng lồn tự nhiên đang nằm phòng cáy lấy quần lọt khe ra hỏi mình cái này đẹp không . Mình TL đẹp cái mẻ cười cầm cái quần đi xuống toilet mình chả hiểu chuyện j . Xong chút ra mẻ cười hí hửng nhảy chân sáo . Mình thấy ụa sao cái đít rung rung v ta . M lại bóp thử tr thì ra mặc cái lọt khe lúc này cho mình xem đây mà. Xong 2 vợ ck vào phòng nằm , mình hỏi nhỏ vợ , em mặt lọt khe e thấy nứng lồn không , vợ trả lời có cái lấy tay mình để lên cái mu lồn xoa.
Mình hỏi bộ nứng lắm rồi hả gật gật đầu cười . Mình hỏi e muốn làm đỉ không cái mẻ nói muốn lắm . Mình hỏi típ làm đỉ cho ai chơi vợ cười r nói cho a thui kkk. Mình nghe v cỡi quần vợ ra thấy cái lọt khe đỏ hôn lên cái lồn một cái thơm lắm bác ạ tại mẻ mới rửa dạ hương , cái vợ nói chụp hình hk chụp đi mình nghĩ trong đầu tr từ đó h có bao h đòi chụp ảnh đâu, mà từ khi khoe lồn lên đây chưa chơi là vợ mình kêu chụp r , chắc muốn mình khoe lồn lên cho mấy a e ngắm nữa đây nek tại đc nhìu a khen lồn quá mà . Mấy bài vừa rồi là vợ mình lúc chưa có con . Còn h có con rồi thì lồn còn ngon không mong ae góp ý dưới phần bình luận nha. Chụp vài kiểu xong mình kêu vợ quay lại chu cái đít ra thế doggy mình chụp cho vài tấm cái nhìn cái mông với quả quần đó thực sự nứng , mình bỏ đt nhào tới bú lồn vợ giật cả mình mình lím cái lồn ta nói đã ngọt nước . Mẻ ngồi lên mặt mình cạ cái lồn ước át trượt lên xuống cái lưỡi mình cảm giác thực sự không thể tả . Vợ hỏi lồn còn ngon không còn đẹp không . Vợ cứ sợ xấu ck chê . V ae thấy lồn vợ mình còn ok không ae.