Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Vợ dâm chỉ có chồng tập gym mới chịu nổi

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Trước khi quen vợ mình bây giờ mình cũng chỉ là một thằng đàn ông bình thường, lâm trận 10-15ph là phọt rồi. Đúng là duyên số khi mình chẳng có quen em nào thì đăng ký đi tập gym - cardio để tăng sức khoẻ, sức bền thì lướt tiktok gặp Vợ mình, comment mấy tháng trời cô ấy mới reply. Rồi duyên số chúng tôi trò chuyện rồi chịch nhau từ lần đầu tiên gặp nhau sau chuyến công tác nước ngoài của tôi . Khi đó cô ấy tâm sự rằng “Ngay từ lần đầu chồng liếm lol em, em đã biết em không thoát được khỏi tay chồng rồi, đêm đó tới sáng là 5 shoots, chưa có ai làm em sướng được nhiều như chồng ” .
Tôi cũng không hiểu sao mình lại khoẻ như vậy chắc do tập gym - cardio và ăn ngủ điều độ. Cơ bắp tăng thì cuộc yêu và người mình yêu đều được thăng hoa cảm xúc.
Sau post đầu tuyển some được anh em hưởng ứng, mình xin post tiếp ảnh vợ dâm của mình, cô ấy thích được các anh, các chị khen và comment dâm. Có comment nào mình đều share cô ấy xem và vợ mình cười suốt thôi.
Văn chương mình hơi lủng củng , chỉ vài lời tâm sự với ace, có gì mong mọi người bỏ quá.

P/s : Vợ dâm thì chuyện some sớm muộn gì cũng sẽ trải nghiệm qua, những giây phút mặn nồng ấy sẽ sớm post để ace thưởng thức.