Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
387K

Vợ dâm có nên thử trải nghiệm làm đĩ đi khách một lần or some lấp 3 lỗ một lúc

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Xin chào toàn thể đồng râm TĐ , nay vợ chồng mình muốn tiến tới một cung bậc level cao của hoan lạc tình dục.
+ Mình gợi ý Vợ trải nghiệm làm đĩ hạng sang bị chơi hoặc bị 2-3 cặc lạ some đụ tất nhiên là có phí và yêu cầu chi tiết về ngoại hình+ sức khoẻ ,để vợ mình đúng là đĩ thực thụ. Cặp mình chưa con cái nên body gym của vợ mình là hết sẩy.
+ Vợ mình đồng ý thử nhưng với điều kiện mình phải bên cạnh để vợ yên tâm, mình hứa sẽ bên cạnh vợ để cổ vũ và hưởng ứng.
+ Cặp mình đều 9X công việc kinh doanh và làm văn phòng , cả 2 đều tập gym và sức khoẻ tốt, ko hút thuốc, không xăm trổ, không chất kích thích. ( mình 1m72 vợ mình 1m7 )

+ Mình đã training vợ địt cả lỗ đít, mong được thấy vợ cùng lúc được lấp đầy mồm, lỗ lồn và lỗ đít. Cảnh tượng đó mà thật chắc con cặc của mình nó bùng nổ luôn quá
+ Đây là trải nghiệm lần đầu của vc mình, nếu anh em nào hưởng ứng mình xin cảm ơn. Còn nếu ai không hợp nhãn thì có thể miễn bình luận và bỏ qua. Chúc anh chị em luôn đạt được khoái cảm hoan lạc tột cùng của Tình Dục ❤️❤️❤️
++ Nếu vợ mình đóng vai làm đĩ thì sẽ chỉ tiếp 1 bạn . Còn vợ mình some mình sẽ hỏi ý kiến các bạn đã inbox xem có đồng ý some cùng trước rồi mới hẹn địa điểm để đảm bảo công bằng dân chủ văn minh++

Có ít hình từ các lần mây mưa gửi ace coi hihi

Body gái 1m7 gym chưa con cái thế này thì xứng đáng được mấy con cặc đụ cùng lúc đây ae

Anh em gợi ý giá làm đĩ lần đi 2 shots hoặc đi đêm cho vợ mình đi, phòng ốc sẽ set up hotel 4-5* như chúng mình hay đi đổi gió

Cái lồn chưa đẻ và nhiều nước như này anh em nào mún úp mặt và nhét cặc vào không ?

Đồng râm nào có nhã hứng cứ inbox mình nick telegram nhé, thân ái !!!