• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
481
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
184K

Vợ dâm u33 hai con rồi nhưng vẫn nhiều đồng nghiệp dòm ngó…

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
121
63
Chào toàn thể ae thiên địa
Giới thiệu ae chút v ck em đời đầu 9x, cưới nhau cũng hơn chục năm rồi, cũng có 2 bé. Vợ cũng có chơi thân với vài đồng nghiệp ở chỗ làm (cả nam và nữ), nên thỉnh thoảng cũng rủ em đi ăn uống cùng vài gia đình chỗ đồng nghiệp vợ. Em thì cũng giao lưu tốt, nên ngồi 1 vài lần thì cũng quen. Vợ em sn 91, năm nay cũng 33t rồi, từ lúc đẻ đứa thứ 2 xong cũng đi tập gym nên lấy lại dáng cũng nhanh, ra ngoài lúc nào cũng có sức hút, từ cách nói chuyện đến gu ăn mặc, mùi nước hoa… vợ em rất chú trọng chăm sóc bản thân, nên mấy lần đi ăn uống nhìn ánh mắt mấy ông đồng nghiệp nam của vợ như muốn ăn tươi n nuốt sống vợ mình. Nghĩ cảm giác vợ mình bị 2 ông 1 ông nhét cặc lồn dập, 1 ông nhét cặc vào mồm, xong vợ mình nằm rên cũng thấy nứng. Nhưng đấy cũng chỉ là trong tưởng tượng của em thôi, vì các ông cũng có vợ con gia đình hết rồi, nói chung nhìn chỉ thòm thèm thôi chứ ko làm gì được.
Nếu các bác là đồng nghiệp vợ em các bác có muốn chén vợ emko? Ae để lại bình luận phía dưới nhé.
Cảm ơn âe đã đọc bài