Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Vụng trộm trong bãi xe

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Hong biết mọi người thế nào , nhưng vụng trộm nó là cảm giác gì và này nọ lắm í. Hôm nay em có tiệc tất niên ở công ty . Trong đó có một anh cũng khá cao ráo , khá là hiền. Nhậu một lúc em cảm giác hơi bị đau đầu choáng choáng rồi. Xong em mới nhờ ảnh dìu đi vào trong giúp , xui sao em bắt đầu nhợn , ảnh dẫn thẳng vào nhà vệ sinh luôn . Đang cảm giác rất là chán thằng bồ cắm đt vào game rồi. Nên lúc đi cũng giả bộ lắc tay qa lại khám xemm anh kia như the nao . Sau khi em “Hệu” xong thì anh cũng ga lăng dẫn em vào buồng có một cái võng cho nhân viênn. Thấy ảnh chuẩn bị đi ra , em lại mở hai chân ra ( lúc này hơi say qá nên hơi bị tà râm) rồi kêu ảnh lau giúp cái chân nảy ói trúng . Ảnh cầm khăn lau cho em . Hong biết nhìn gì mà cứ nghe ực ực . Xong thì việc gì đến cũng đến em giả vờ buồn rồi ôm ảnh khóc kể lể chuyen tình cảm nì kia . Rồi ảnh cũng ôm em rồi hai đứa hôn nhau , ảnh luồn tayy vào trong áo em lôi cặp đào ra mà mút , do nằm võng nên cũng đung đưa qa lại hơi khó, ngấu nghiến xong bánh bao thì chuyển qa ăn hàu , ảnh liếm như dùng cả tính mạng ă , qét lưỡi dài từ đit lên đến lon em như đói khát ă . Em nứng qa cũng nhảy khỏi võng rồi hai đứa 69 cho nhau . Rồi em ngồi lên mặt ảnh , chà cái lon 1-2 tuần nay chưa được quét . Lưỡi thì cạ vô hái mép , mũi ãnh thì cứ di di ngay hột le mà thở , nhột xỉu . Rồi bắt đầu ảnh doggy em ( ciu hơi nhỏ nhưng vẫn ổn ) . Nhưng tiếc một cái là ra nhanh quá nên lon em vẫn ngứaa . Chắc lần sau phải nhờ 2 anh đỡ đi thoii