Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

XÃ ĐOÀN : BDSM EM SINH VIÊN 2004 FPT THÍCH LÀM SLAVE DOG

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
SERI NGÀY MƯA GIÓ

Nay lên cho các bác anh em đồng dâm bé Slave Dog ở HN học FPT
Tuy là không đẹp như siêu mẫu nhưng được cái là nhiệt tình và cực kỳ dâm.

Bé này thì học về thông tin,lập trình viên máy tính.Cu em trong nhóm có đăng cái video date bé này thế là rảnh háng vào hú gửi a thông tin info để nói chuyện dóc,tại cũng đang tìm hiểu về traning nên cũng thấy tò mò

Bắt chuyện khá khó khăn vì cũng có nhiều sự đề phòng,qua vài câu chuyện tìm hiểu thì bé khá thích gu đàn ông trưởng thành và mạnh bạo.Thế là cũng nổ luôn là cu em giới thiệu nên trò chuyện làm quen.Đéo ai ngờ bé nó folow cái Twiter của em khá lâu và cũng fan cứng.Đụ mẹ khớp lệnh luôn mới chết chứ

Lúc đầu thì cũng chỉ nói chuyện tám chơi chơi xong share cho ông anh trong nhóm vì gần chỗ ông ấy.Thế đéo nào ông ấy check ra con bé làm luôn part time tại công ty của vợ ông anh,tí thì bỏ boài luôn haha thực tập luôn mới chết.Tí thì em dí dao vào dái anh haha,rén mẹ luôn
Vào đề luôn về các vấn đề về tình dục thì em nó khá là dâm đãng và gọi kiểu là đĩ non từ bé ấy các bác ạ.Đồ chơi sextoy đủ thể loại mẹ luôn các bác ạ,mình cũng gạ gẫm là em đã chơi về BDSM chưa thì em cũng nói là có đọc nhưng chưa thực hành.Thế là mày chết vs bố mày rồi

Bé nó cũng dâm nên trò chuyện khá thoải mái.Ngày hôm sau đi học đi làm yêu cầu bé theo lệnh mà em nó thể hiện luôn sự đĩ thoã của mình.Kêu public thủ dâm vs khoe cơ thể trong bồn tắm với cả nhà vệ sinh công ty là làm luôn máu phết.

Nói chuyện kích thích nhau chán tầm 3 ngày thì hẹn vào việc luôn,bé nó ra cf đợi mà nhắn tin mình sót hết cả ruột :
  • Anh sắp tới chưa,nghĩ đến cảnh e được a vụt như 1 con đĩ mà quần lot em ướt hết rồi đây,nhiều người quá
  • Thế thì rúc vào WC vạch quần lot ra gửi đây a coi nào

Đưa lên KS em giở ra cả 1 đống đồ nghề để xài mà thấy có nhiều cái hay ho để nghịch rồi đây,bé cũng khá nghe lời nên đồng ý chụp và quay lại những lúc em ấy đĩ thoã nhất.Đúng là thần dâm các bác ạ,chửi dày vò thế nào cũng nghe,nước lòn cứ thế chảy ròng ròng ra mà ko dừng lại được

Sau 1 lúc hành hạ cái lòn dâm đãng của bé nó trên giường thì đến tiết mục trói vài và biến em thành 1 con dog thèm chim
  • Anh cho em được phục vụ anh nhé
  • Em muốn phục vụ những gì
  • Em thích liếm chân anh,liếm cặc a lỗ ass anh và cả người của anh.anh vụt mạnh vào lông vs vú em nhé e thích lăm
  • Cái đcm nhà em nữa con chó cái dâm dục này
  • Vâng em làm chó ạ,em làm con chó dâm chỉ thèm cặc a thôi ạ.
  • Sủa to lên thì anh thưởng cho nhé,nhớ chưa muốn gì phải sủa lên
  • Gâu gâu vâng

• Anh quay lại cảnh con chó cái này bị hành hà nứng điên lên cho mọi người xem nhé
  • Gâu gâu vâng,a cho tất cả mọi người thấy em đĩ a nhé,mọi người chửi em thật dâm anh nhé,nghe em nứng lắm
  • Thế anh cho mn địt con chó cái này thì sao
  • Vâng em làm chó của a a sai gì em cũng nghe ko giám sai lời ạ,em phục vụ hết ạ

Sau khi hành hạ cái lồn em đủ kiểu và dã vào bướm tầm 3 choác thì cũng tha cho con đĩ non này các bác ạ.Công nhận là gái non nó mới lớn thèm chim đến phát điên nhưng em không cho địt thêm mấy cái nữa,cứ liếm cặc mà xin được cho thêm

Chốt hạ chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ,chúc anh em thị dâm với những tấm hình của cháu nó

Ký tên : Em phò 18 tuổi ✌️