Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

XÃ ĐOÀN : BÉ MÈO DÂM CỦA TÔI MỖI LẦN HỨNG TÌNH

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Cuối Năm Bận Rộn
Helo anh em đồng dâm,những ngày cuối năm của anh em thế nào rồi.Một năm kinh tế buồn nhỉ.Buồn từ công việc đến cuộc sống

Cuối năm lên bài cho anh em thị dâm kèm kết thúc năm 2023 không được như mong đợi.Bé mèo nhà em thì độ dâm khỏi bàn rồi,máu some máu swing với cũng khá nhiều trò về đời sống tình dục đã trải nghiệm.

Nhân tiện trên bài này và vừa rồi em ăn quả phốt em cũng có đôi điều chia sẻ với anh em đã và đang theo dõi ủng hộ những chủ đề mình đóng góp trên này.
  • Xã đoàn là tập thể group những anh em có từ các nền tảng trực tuyến về 18+ ( chủ yếu ở thiendia là nhiều).Hiện tại trong nhóm có rất nhiều anh em trên thiendia tham gia.Mục đích của xã đoàn khi thành lập đơn giản chỉ là ae đam mê về tình dục chia sẻ nhau.Nhưng dần thay đổi thành gruop về các kèo rau cỏ và some cũng như swing.Mọi thành viên thoải mái chia sẻ pass kèo nhưng tham gia tập thể phải có mồm.Chứ không phải chỉ im ỉm vào thì chẳng thể giải quyết được vấn đề gì.Anh em đã tham gia thoải mái thì bộc bạch cùng nhau để cùng có câu chuyện chia sẻ.
  • Vấn đề thứ 2 đa số anh em phản ánh cũng như thực trạng bây giờ là lập nhóm làm kinh tế.Mình xin nói thẳng luôn là đã là sân chơi phải có luật.Trước đây khi mình lập ra xã đoàn 100% là ko có thu chi bất kỳ khoản gì.Nhưng 1 thời gian số lượng anh em tham gia chất thì ít thải thì nhiều,vào chỉ xem có kèo là xin là nhắn nhưng vội vàng gây ra hệ luỵ ảnh hưởng anh em khác.Thậm chí không vào được tiếc kèo quay ra đâm chọc nhau đủ trò khiến nhiều anh em bị phốt.Mọi anh em tham gia XD mình đều gửi nội quy theo được thì chơi không thì hoan hỉ.Mình cũng chẳng chèo kéo bất kỳ ai để mời anh em tham gia.Hoạt động nhóm có gì đăng lên đó ai đã tham gia thì biết.
  • Thứ 3 là khi có kèo.Đã nhiều lần mình đứng ra lên kèo cho anh em ko chỉ về 18+ mà còn cả offline gặp nhau bên ngoài.Và việc mình bù trừ cho những ae chơi không đẹp hẹn kèo bỏ bom cũng không ít.Cho nên anh em xác định tham gia thì cứ theo luật,chả ai thả gà ra rồi đuổi cả mệt người lắm.Còn mấy bố nghĩ hẹn cho sang mồm thì muôn đời cũng chỉ đi bú liếm vớt vát thôi.
  • Bản thân anh em nhắn mình xin tham gia.anh em cũng phải hiểu được vấn đề khi vào nhóm anh em được gì,chả thẳng nào vạch sẵn lồn gái ra cho các bố chỉ việc đút đâu,chơi cave cho n nhanh.Còn rau cỏ hay kèo là tuỳ duyên.Không biết thì phải hoạt động trong nhóm hỏi nhắn lên anh em những ng có kinh nghiệm về trò chuyện bắt tâm lý họ chia sẻ.Chứ xã đoàn kp tập thể share phò cho ae cứ thế mà đi địt.

Qua bài này anh em có nhiều nhận định mình hoan hỉ nhận đóng góp từ anh em.

Ấy chết tí thì quen,đây là kết quả cái lồn của mèo dâm sau khi em dập hết công suất,mời anh em chiêm ngưỡng :

Hẹn anh em năm 2024 sẽ có thêm nhiều chủ đề mới để chia sẻ lên cộng đồng một cách khả quan và thú vị nhất.
Ký tên : A Phò 18 tuổi