• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
221K

xin phép add tổng kết 3 ngày của con nô lệ tình dục vk

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
kết thúc 3 ngày ơ trên kênh, vk ck e cảm ơn các bác vì đã tương tác rất nhiều, nay tổng kết hết hình con đỉ vk thèm tinh cho các bác, nãy nó đòi đi siêu thị về rồi, cho con vk đỉ tôi lên đỉnh 6 cái, nay mình up thêm 4 video của nô lệ tinh dục, từ uống tinh, lên đỉnh tới khẩu dâm( ck ơi vk thèm ck quá, chơi vk sướng nữa đi) mình đăng hình con vk minh, poss thêm it video mà ra 3 lần tinh rồi, con vk về chưi quá trời vì hnay chưa thoả mãn, nhân tiện nay xin phép máy ae nào rep tin hay chưa rep thông cảm, do tinh chất cv sáng nên mình có mua 1 cái điên thoai khác vs sim khác đúng 5 ngày kết bạn, bạn nào chưa inbox thì inbox số zalo nha , mình tuyển some cuối năm nha các bác từ tphcm tơi vũng tàu nha trang vì vk ck mình có oto riêng vs tính đi du lịch, cho nên nêu tuyển dc cặp nào hồ chí minh thì vk ck mình chở luôn hoặc some trước cũng được, yêu cầu; sức khoe đầy đủ, có kèm theo giấy khám sức khoẻ mới chơi ko bao được, vk mình thích chơi trần thôi, vì lần đầu được some nên cảm giác vẫn sợ mặc dù 2 vk ck rất bạo dâm nên ưu tiên cặp nào hoặc đơn nào cu to vs hiền xíu, nếu xăm mình mà tính tình được vẫn nhận
hẹn dịp khác sẽ đăng bài là some với các bác vs khung cảnh đẹp hơn
greenupload.com

Ảnh IMG 4185 lưu trữ tại GreenUpload.Com

greenupload.com
greenupload.com

mega.nz

mega.nz
mega.nz
mega.nz

mega.nz
mega.nz
mega.nz