Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Yêu anh, thương anh, lên đỉnh cùng anh...

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Hiii cả nhà,
Cả nhà ơi, có ai còn nhớ đến O hông vậy? Chắc hơn 6 tháng rùi O hông có ra bài mới nào hết á, không phải vì giận hờn gì đâu, mà quả thật là do chán ấy mấy anh, mấy chị ạ.

Hông biết có ai gặp trường hợp như O hông, tự nhiên lúc đầu thì thích dc chụp hình, rồi up bài lên dd, xem like, xem cmt của các anh chị. Đến 1 lúc nào đó cái tự nhiên thấy việc làm nó vô nghĩa, nó chán chán sao ấy, ngay đến cả sở thích dc chụp hình nude cũng ko muốn nữa. O bỏ luôn việc đi hotel chụp hình, bỏ xó luôn cái máy ảnh mới mua... mà hổng có bỏ làm tình đâu nghen ahihi.

Không những không bỏ làm tình mà giờ O lại khám phá ra mình có sở thích kì cục ghê lun. O thấy mình thích coi phim mà trong đó có nhân vật nữ lúc đầu bị cưỡng hiếp (nhẹ nhàng hông phải BDSM nha) sau đó cái hợp tác với người hiếp rùi lên đỉnh. Mỗi lần xem phim thể loại đó là O ra nước nhiều kinh khủng, cứ như lũ tràn về miền tây quê ta vậy á. (Ngại!!!)

Sở thích xem phim thay đổi rùi ngay cả cái sở thích tình dục cũng đổi lun, xưa O thích quan hệ tư thế "úp thìa" thì giờ lại thích cưỡi ngựa ngược rùi nằm ngửa ra luôn. Mấy anh chị lát coi hình bên dưới sẽ hiểu nha, chịch như vậy tuy cây súng không vô sâu được nhưng nó làm O nứng lắm.

Như hồi hum qua nè, O leo lên người của ox lúc chim O đang có quá trời nước, ox bảo nước có vị hơi mặn nhưng vẫn liếm cho O. Trong khi O bú cu thì cu ox thơm phức hà ahihi. Bú đc 1 lúc O thử tư thế úp thìa quen thuộc nhưng thật lòng là nó hổng có sướng nhiều nữa, buộc lòng phải leo lên để nhún.. Mà nhún xíu là O lên đỉnh, đoán tầm chắc chưa dc 10 phút nữa làm ox của O cũng ko kịp ra.

Mình sướng rùi nhìn lại thấy tội ox lắm nên cũng ráng chổng mông để ox dc làm thế ổng thích mặc dù ...thốn tận rốn.

Lâu quá hông viết bài chắc văn nó lủng củng lắm, có gì mấy anh chị bỏ qua cho O nha.

Yêu cả nhà nhiều nhiều...

Hình hổng có chỉnh sửa gì hết trơn nên hơi xấu mấy anh chị có gì đừng chê quá tội nghiệp O nha. Do chụp ở phòng nên phải che lại xíu chứ O cũng ko thích bị che đâu.