• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
221K

Anh partner thân quen và ngày nghỉ của Vợ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
Chào mọi người lâu quá lại mới có dịp up ảnh giao lưu, cơ mà lần này mình lại không phải là người chụp mới ác chớ nhể. Số là bạn nam ( gọi tắt là V ) mà Vợ hay sex phải du học nước ngoài nên lâu lâu có dịp về thì cơn nứng lại lên vì cũng hay nói chuyện và chat sex lúc không có ở Việt Nam!
Vào đúng hôm cuối tuần bà xã mình giải quyết công việc xong nên về sớm, V vẫn tinh tế qua đón bà xã mình đi dạo, ăn nhẹ rồi cả 2 vào khách sạn đã đặt trước tâm sự. Đúng là cái gì mà lâu lâu được 1 lần thì nó cũng gấp và cũng mãnh liệt. Vừa vào tới nơi bà xã mình thay bộ cosplay, cả 2 nằm cạnh hỏi thăm nhau 1 chút, nhưng cơn nứng của V đã không còn kiểm soát được, thế là ...

Đây là tấm ảnh mà V vô tình chụp được lúc mình gọi hỏi thăm bà xã đã làm về chưa, đang ở đâu nhưng không bắt máy vì lúc này tâm trí đâu mà bắt máy nữa quý dị. Qua tấm ảnh các bạn cũng thấy việc đang sex với trai mà chồng gọi thì cơn nứng cả 2 tới mức nào rồi, Vợ vẫn không quên nói V chụp 1 số ảnh để về "tặng chồng" và các ae trên thiendia

Dưới đây là 1 số ảnh được V chụp bà xã tạo dáng trong khách sạn gần khu vực chỗ làm, body của gái 1 con lúc nào nhìn cũng mê và thêm bộ đồ lấp ló cái bờ mông cỡ đại của bà xã làm cơn nứng của V và biết bao anh như muốn nổ cặc.

Sau mớ ảnh này thì bã xã cũng bắt đầu bảo V vào việc của mình, cảm giác lâu lắm rồi mới được ngậm và nhấm nháp 1 con cặc khác thật lạ và sướng, đôi bàn tay vừa rửa vừa mân mê thích thú vừa nghĩ tới cảnh 2 cái miệng sắp ngoặm 1 thứ gì đó vừa thơm ngon, sạch sẽ.

Sau bao ngày phải dùng tay ở nơi đất khách thì vừa về Việt Nam! con cặc này cũng phải nằm trọn trong miệng của bà xã mình, lúc này thì cầm máy sao mà vững được nữa.

Sau những bức ảnh bj này V và bà xã mình đã dừng máy và lao vào nhau như 1 cặp tình nhân lâu ngày chưa được sung sướng, cả 2 đã làm tình suốt buổi trưa ấy và gần như không để trống hay bỏ lỡ phút giây nào. Thật sự mình rất muốn thấy khúc này nhưng do không có mặt nên không thể quay hay chụp lại cảm xúc của bà xã.

3 hiệp trôi nhưng bà xã mình cơn nứng vẫn còn nên V đã dùng dildo chuẩn bị sẵn để thủ dâm cho nàng, bạn biết đấy nữ mà ra nước cỡ này thì thật sự là cơn sướng nó đã tới quá nhiều rồi, hình ảnh cái lồn nhóp nhép ngậm con dildo và dòng nước trắng đục chảy ra cũng làm mình hiểu được buổi trưa hôm đó bà xã đã sướng như thế nào, chắc điên dại lắm

Thôi viết tới đây cũng đủ dài rồi chủ yếu đăng ảnh bà xã lên cho ae ngắm tham khảo và nhận xét về body của gái 1 con khi mặc những bộ đồ cosplay hay đầm ngủ dâm dâm.

Vợ chồng mình vẫn luôn welcome những cặp vkck thật để giao lưu và chia sẽ, có 1 hay 2 baby thì càng tốt, vì Vợ Chồng thật mà cùng đam mê nữa thì cái gì mà cản nổi cơn phê.

P/s : Some vẫn tuyển nhưng hãy tỏ ra mình là 1 người đàn ông trưởng thành, lịch sự, tinh tế và rõ ràng ( đầu xuôi thì đuôi lọt ). Tụi mình không thiếu kinh tế nên "phí" là thứ không quan trọng bằng "cảm xúc" trong cuộc chơi này. Cảm ơn mọi người đã theo dõi, thả tim và follow để vợ chồng mình ra thêm nhiều bài mới kèm những hình ảnh đẹp sắp tới nhé!

Cảm ơn vì đã xem bài viết ( hơi dài )

Quảng Cáo