• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
220K

Em trưởng phòng bank xinh đẹp - Phần 5 – Mình địt nhau lần cuối anh nhé

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
Em: A lại bỏ bê e như dạo trước
Tôi: Anh xin lỗi nhưng đợt này a nhiều việc quá

Em: A biết em yêu anh, mong a rất nhiều phải ko? A có thể từ bỏ hết tất cả để đến với e ko…

Tôi: Anh ko làm được điều đó

Em:Vậy mình dừng lại nhé. Đang có người hết mực quan tâm và dành sự yêu thương chân thành cho e. E ko muốn vì mối quan hệ ko đầu ko cuối này mà đánh mất hạnh phúc

Tôi: A sẽ rất buồn nhưng a thật lòng chúc e hạnh phúc.

Em: Cảm ơn anh, mong a đừng hiểu sai về quyết định của e

Tôi: A hiểu. Vậy khi a nhớ e, a có được bên e nữa ko?

Em: Để làm gì hả a?

Tôi: Để địt vào cái lồn dâm nhiều nước của e

Em:A lại làm e nứng lồn rồi

Tôi: Ko tin

Em: Nước lồn chảy ướt silit rồi này. Ngấm cả ra quần ngoài e rồi này, may có váy ở công ty để thay. (e vào nhà vệ sinh chụp cái silit thấm đẫm nước lồn cho mình xem).

Mình địt nhau đi a, e thèm buồi a đút vào lồn e quá. E qua đón a nhé.
E thay váy xong phi con Mẹc qua đón mình luôn. Ngồi trên xe luồn tay vào váy móc lồn e…Trời ơi e k mặc silit, nước lồn nhoe nhoét hết sang cả 2 mép đùi. Đường mà vắng chắc địt em luôn trên xe. Không thể chờ được nữa phi thẳng vào khách sạn để dập tung cái lồn dâm của e lên

Từ cú dập liên hồi ở thế doggy làm nước lồn e văng tung tóe. Những tiếng rên như vỡ tan căn phòng…

Đây chắc là lần cuối cùng chúng tôi gặp nhau. Tôi hiểu tính em, trước khi bước vào mối quan hệ với người khác, em muốn chúng tôi kết thúc để ko làm gì có lỗi với người ta. Mong em hạnh phúc bên tình yêu mới. Người phụ nữ xinh đẹp, tài giỏi như em sau bao bất hạnh xứng đáng gặp được 1 người tốt bên e, làm cho e hạnh phúc…

Mặc quần áo để về đến bên người ta đi em….......................

Quảng Cáo