• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
514
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
222K

Gái dam thời mới lớn 2

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63

Nay hem làm gì chắc lại ngồi kể cho mấy anh nghe chuyện lúc xưa tiếp . Em hong biết máu dam là có thiệt hay hong. Nhưng hong hiểu sao từ nhỏ em đã có mấy suuy nghĩ hơi biến thái ròi . Hồi đó tầm lớp 9 , xóm em có ông biến tháii chuyên gia ở truồng đi vòng vòng . Mấy đứa tụi em rất là sợ khi thấy ổng , nhưng khi em thấy conn ciiu đen đen ấy giật giật thì em honh thể nào hong suy nghĩ ấy . Rồi mặc dù miệng thì chửi nhưngg trong tâm cũng hơi thích , có hôm em cố ý đứng một mình đợi, thì gặp conn ciu dài thòn đen thui ấy , người em râm ran nóng , nhưng chắc là do sợ nên em cũng cắm đầu chạy. Rồi đến năm 12 cũng có một ông chú cưa em , ổng theo đuổi cũng lâu. Rồi một hôm ổng mới nói với em :
“ Thôi nay nhậu bữa cuối , mốt anh hong theo em nữa”
Lúc đó thấy ổng hơn tủi khá nhiều, với lại nay ổng lại hong theo nữa cũng bùn bùn , hoi kệ đi dới ổng lần cuối. Sau khi ún xíu thì em với ổng có đi hát. Vô tình do hơi tối em chợt chânn trong nhà vệ sinh, ổng lại đỡ rồi cũng lau chân cho em , để ý thấy mắt ổng cứ dán vào chân em , do có xíu men làm em trở nên nwngs hơn, em lại hơi khẽ mở chân ra , cũng giả bộ nói :
“ còn chỗ nào thì lau giúp em , em chóng mặt qá “
Thấy ổng cừi nhẹ , rồi cũng luồn tay dưới váy em mà lau , khi khẽ tới bẹn, người em như cứng lại , thở hơi gấp hơn, như hiểu ý ổng lại càng lau xung qanh mu em mạnh hơn , cảm giác ngứa ngáy , làm em như muốn xin ổng xoa đúng chỗ một xíu , tầm 3p ổng ngưng , cảm giác hụt hẫng ghê luôn, ổng đưa em về . Rồi tối đó em như bị tra tấn bởi cái ham muốn của mình , xong em cũng giả bộ hẹnn ổng đi cf . Hai đứa cũng kiếm được cái qán nhỏ nhỏ, như qán võng vậy . Nói chuyện một hồi em mới giả bộ là hôm qa em bị đau ở đùi , ổng cũng đòi xem . Em mới giở váy lênn, chòi oii em ướt hùi nào hong hay, chắc do cứ suy nghĩ rồi ổng cười nói:
“ thật đau ở đùi khong”
Em điếng người ngồi yên , rồi một bàn tay hơi thô ráp úp lên mu em , một tay cứ vuốt ve cái đùi , ổng lấy tay vén qần lót em qa bên mà chà sát cái khe hư hỏng hành em qua nay.
Ổng : “ sao đau đùi mà con búm ướt nhẹp vậy”
Em vẫn im . Rồi ổng cuối xuống qét cái lưỡi từ dit lênn tới búm rồi lại xuốngg , đầu óc em quay cuồng luôn , kẹp cái đùi lại như muốn nhận hết cái lưỡi vào . Rồi ổng đứng lên cầm con ciu mà qơ qa lại trước mặt em . Lúc này em đấu tranh có nên ngậm cái thứ ngon lành này hay hong , còn do dự thì ổng đã cầm tay em đặt lên , rồi bản năng cũng hong để lý trí suy nghĩ em đã nhét concu đó vào miệng cứ ngậm rồii hút hút nó vô chớ chả biết làm dì , tay ổng lại xoa vú em , cái mùi ciu càng kích thích em nút sâu vào nữa , 3p sau ổng bắt em quỳ như một bé cún rồi đút nhẹ nhẹ vào , em đau điếng hết cả mình , nhưng hong đau bao lâu , em lại cảm giác đỡ hơn , thấy rạo rực hơn . Ổng : “ sao của em nó cứ ôm lấy anh thế ? Mới lớn mà vậy rồi à” .
Càng nghe những lời trêu thô thiển như vậy em lại càng hứng hơn
Rồi ổng đặt em ngồi lên bàn , ròi cứ đứng nhìn em
Ổng : “ em xin anh đụ em đi , em hong xin anh k làm đâu”
Em vẫn im lặng , ổng lại rút ra , em lúc này rất là nưngs ròi , nhưng là con gái nên vẫn có gì đó chặn em hong nói ra được . Nhưng cái tay em vẫn sờ vào với ánh mắt như van xin như một đứa damdang thèm khát .
Ổng : “ thì ra mặt hiền hiền vậy mà thèm cat dữ ha”
Rồi ổng lại qanhe với em trên bàn , tiếng bàn cót cét cót cét như muốn gãy . Tầm 5p ổng muốn ra ổng bắt em quỳ xuống thè lưỡi ra , ròi cứ cầm conciu mà suc , từng dòng tinh bắn vào miệng mũi em , mặn mặn đắng đắng muốn nhổ nhưng ổng lại bụm mũi miệnh em lại, hết hơi nên em đành nuốt. Sau đó đi về người em rụng rời ra , về mẹ hỏi bệnh ha sao mà bơ phơ rồi mới hỏi sao người em có mùi vậy . Em cung hết hồn đã súc miệnh nhai kẹo ròi mà , nhưng vào tắm thì phát hiện ra , còn một ít đóng ván trắng trên ngực , có lẻ là số tinhtrunh còn sót lại mà em đem về.

Quảng Cáo