• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
478
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
182K

Khẩu dâm loạn luân

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
120
63
Chào mn không biết ở đây có ai có sở thích khẩu dân giống vk ck mình ko. Ngt nói thị dâm sướng bằng mắt. Vậy khẩu dâm là sướng bằng tai phải ko. Mình xin được chia sẻ kỉ niệm khẩu dâm của vc mình
Vk ck mình thì ở chung vs mẹ vợ Cặp mình còn trẻ nên khá xung. Phòng mẹ vk thì kế phòng mình. Vợ mình hồi đó hiền khô à. Ko biết gì hết nên mình muốn tạo thêm cảm hứng cho nhau. Mới đầu là khẩu dâm kiểu đụ trước nhìu ng, đám đông, từ cơ quan tới đám cưới, cứ có sự kiện hay tiệc nào sắp hay diễn ra là mình liên tưởng tới rồi hỏi để dắt vợ mình theo lối suy nghĩ đó rồi từ từ thành quen( kiểu public trước nhiều người). Có lúc còn đòi đụ trong đám cưới cho bà con 2 họ rửa mắt nữa =)). Nhưng lúc đó chỉ dừng lại ở chuyện public vs dụ dỗ bạn bè nhau thôi.Rồi vô tình lần kia kia đặc biệt mình hứng quá nên dắt e đi xa luôn( bắt đầu khẩu dâm loạn luân)
Mình : E la lớn lên mới sướng. Vậy a mới đụ mạnh đc. ( vợ mình thích đụ mạnh)
Vợ : La lớn lỡ có người nghe sao.
Mình : Mình là vợ chồng mà thì người ta nghe thì biết mình đụ thoii kệ ngt.
Vợ: Lỡ có ng nghe rồi vô thấy rồi sao( tại mình ko cho vợ mình đóng cửa khi đụ vs phòng mình nhỏ đứng ngay cửa là thầy hết phòng rồi) Mình : Thì kệ ngt phòng mình mà ai vô nhìn nứng rán chịu.
Vợ: A ko sợ người ta thấy vú vs lol vợ mình à. Mình : Thì có sao đâu đẹp thì khoe thôi vs lại ngt cũng nhìn chứ có làm gì đâu.
Vợ: Lỡ mẹ qua rồi sao. Mẹ thấy mẹ la đó.
Mình: Mẹ thấy thì gì mà la.
Vợ: Thì thấy a làm e la vậy nè. Thấy e la tưởng e bị gì nữa. Rồi thấy cu anh nữa. A để cho mẹ thấy luôn hã.
Mình: Cu anh trong lồn e mà sao mẹ thấy đc. Vs lại phòng mình mà mẹ tự vô là mẹ muốn thấy rồi.
Vợ: Hoy ko đc đâu.
Mình: Có gì đâu ko đc. Mẹ thấy thì cho mẹ rửa mắt luôn.
Vợ : A hư quá à thôi lỡ mẹ nứng rồi sao. Mẹ la đó
Mình : Thì anh kéo mẹ vô đụ chung luôn . Chịu hông.
Vợ : Không a đụ 1 mình e thôi. A dâm quá à
Mình : Vậy a đụ e rồi e bú lol mẹ chịu ko
Vợ : A dâm quá à. Mẹ lớn rồi đừng có phá mẹ
Mình: E có thích a dâm vậy ko. Dâm vậy mới làm mẹ con e sướng đc.
Vợ : A khoái mẹ lắm rồi phải ko. Vậy a qua phòng mẹ đi đừng đụ e nữa.
Mình :Thôi qua đó chi. E kiu mẹ qua đây đi ( lúc này mình đụ nhanh hơn vs sâu hơn)
Vợ: A qua bên kím mẹ đi. ..
Mình thấy vợ sắp lên đỉnh nên bồi thêm : Kiu mẹ qua đây nhanh lên.
Vợ mình chịu nữa la lên: Đừng mà đừng mà. E chịu k nổi đâu. E kiu ..e kiu ...Mẹ ơi mẹ ơi qua cứu con mẹ ơi...
Mình : Kiu mẹ qua chi vậy ( mình dập hết sức vs nứng quá nên bồi đại) bị gì mà cứu...
Lúc này vợ mình nói câu mình nghe hết hồn luôn. Nứng lên tới não. Ko ngờ vợ mình chịu nói vậy.
Vợ: Qua coi chồng con đụ con nè. Chồng con đụ đã lắm. Sướng lắm mẹ ơi.
Mình: Kiu mẹ qua rồi có cho mẹ đụ ko?
Vợ: Cho luôn cho luôn cho a đụ 2 mẹ con luôn. Cho mẹ sướng ơi là sướng luôn. Cho mẹ ghiền cu con rể mẹ luôn.
Mình : mẹ ghiền rồi mẹ đòi đụ quài rồi

sao.
Vợ: Thì a đụ mẹ đi e kím ba a đụ...
Lúc đó mình nứng quá rồi nên nhấp nhanh thiệc nhanh rồi bắn ra luôn.
Từ đó về sau lần nào mình cũng đưa mẹ vợ mình vô khẩu dâm. Có mấy bữa mình còn qua phòng mẹ vợ mình đụ rồi bắt vợ mình mắc đồ lót của mẹ vợ mình mà đụ nữa. Chiến lợi phẩm từ đó tới giờ là 3 cái quần lót và 2 cái áo lót ren. Lâu lâu bắt vợ mặc vô cho mình đụ. Tr ơi nó đã. Có bữa biết mẹ ngồi ngoài phòng khách. Mình vừa đụ vừa mở mic của cam lên. Mẹ nghe tiếng vợ mình rên giật mình rồi giả bộ như ko có gì hâha.Hy vọng được chia sẽ vs ae. Ai muốn trao đổi hình ảnh vợ chồng hay khẩu dâm thì ib mình nha.