• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
476
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

[ Ký Sự Phịch Gái Tơ ] Huấn Luyện Nàng Thơ 2K Từ Gái Tơ Thành Gái Dâm

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63
Một buổi chiều nắng hạ, ngồi nhâm nhi tách cà phê cùng với chiếc ghế yêu thích trên ban công nhìn dòng người qua lại, trong lúc rãnh rỗi đâm chiêu chợt điện thoại nhận được dòng tin nhắn mới : Anh ơi, Tối nay qua đi chơi tiếp hông anh ... Làm tôi chợt nhớ tới em, Nàng thơ 2k của tôi ....
Tôi và em quen nhau cũng khá tình cờ qua app hẹn hò, rồi vài dòng cưa cẩm cả hai xưng nhau vk vk ck ck rồi chuyện gì đến cũng đến, lần đầu lên giường với thân hình nhỏ nhắn em khá rụt rè, cứ giả vờ coi ti vi mà không chịu nằm xuống, làm tôi phải chủ động đè em ra mà make love, lúc hôn lên môi thì em bịm môi lại hơi nhăn mặt ... tôi thấy vậy nên hỏi : " Em sao vậy ?" Em nó ngượng ngùng trả lời mà nghe rõ nhịp tim đập thìn thịt ... Anh ơi, anh làm nhanh quá em sợ, Thế là đành nằm kế bên em ôm em một lúc tầm 30p cho bình tĩnh lại thì mới hành động tiếp được không quên lấy tay vuốt xoa cặp đùi mịn màng của em nó, rồi từ từ vuốt lên bụng rồi qua ngực, cặp vú mềm mại cộng với cử chỉ e thẹn nhắm mắt của em nó làm tôi có một cảm giác nao núng lạ thường, Kiểu như muốn chiếm đoạt thân thể em là của mình ngay bây giờ vậy, Thèn nhỏ nứng quá nên vội lấy tay em đưa vô quần ban đầu em k dám xong sau đó cũng lấy tay rờ rờ xoa xoa đầu thèn bé, Thế rồi không nhịn nổi nữa tôi đành lột đồ em ra, em có vùng vẫy nhẹ nhưng sau đó lại buôn lỏng, từng lớp áo được cởi ra trước mặt là cặp vú của em, 1 tay xoa 1 bên hôn ngấu nghiến vừa tôi vừa đá lưỡi làm em cứ lấy tay bấu chặt vào lưng, tay kia thì em móc thèn nhỏ nắm chặt ... làm đâu cu muốn xỉu :3

Sau man dạo đầu với những tiếng thở hổn hển nhịp tim đập thìn thịt thì tôi bắt đầu tuột xuống phần còn lại chính là chiếc quần em đang mặc, lần này có vẻ đã làm em phê nên tuột nhẹ nhàng hơn, đập ra trước mắt là cô bé còn đỏ thẳm với đám lông chằn chịt, tôi lấy tay vuốt xoa lên chùm lông em nó rồi dùng ngón giữa thọt sâu vào cái khe nứt bên trong .... ôi thôi ướt nhẹp ... nước đã ra từ khi nào ... tôi còn lấy ngón tay lên khoe với em ... " em coi ước tay anh rồi nè " làm em ngượng đỏ cả mặt :3 , có vẻ do lần này điệu bộ em ngây thơ quá nên làm tôi muốn chiếm hữu liền không nhịn nổi vội tuột nốt cái quần còn lại, mang ngay 2 con sâu đút vào cái khe nước ấy, Tuy có nước nhưng tôi vẫn cảm nhận được độ khít của gái tơ ... y như hồi lần đầu quen nyc phá zin vậy :3, mỗi cử động mỗi nhịp nhấp đều làm em nó bấu chặt lên giường, mắt nhắm chập lại miệng thì kêu nhẹ nhẹ, vừa nhấp tôi nằm trườn dài lên người em mà hôn vào môi, vào cổ, em cũng lấy tay ôm chặt lên lưng tôi, mà hôn lại, cả hai chìm trong đê mê từ lúc nào không biết ... Lần đầu này chỉ là một tư thế cũng đủ làm tôi đạt cực sướng ... cực sướng vì cái cảm giác em mang lại không như những cô gái khác.

Sau khi về tôi và em vẫn hay nhắn tin quan tâm hỏi thăm nhau, vẫn hẹn hò đi xem fim đi ăn, chúng tôi như người yêu nhưng chỉ yêu nhau thật sự khi ở trên giường mà thôi ....

Ngoài Ra ZEN Có Nhận Dạy Kỹ Thuật Chăn Rau/ Máy Bay/ Cua Gái/ FWB cho AE Thiendia:

Giúp AE ( Tự Tin, Giao tiếp tốt, Tiết kiệm thời gian, Chi phí , An toàn khi có gia đình, ...)

SHARE Rau Không Giới Hạn + Dạy Kèm 1 vs 1 + Tài liệu + Hỗ Trợ tư vấn sau khi dạy với giá chỉ 1000K

Đăng ký trực tiếp vui lòng Kết Bạn/ Nhắn tin ZALO : 0566163553 , @zenchanrau

Xin Cảm Ơn BQT Thiendia, Anh Em đã ủng hộ !