• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
479
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
183K

Tự Hỏi,Mình là thợ săn hay là con Mồi !

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
120
63
Nhất bái thiên địa,nhị bái cao đường,đực cái giao phối !
Trong trái tim mỗi người chúng ta,ai cũng có 1 hay nhiều góc khuất,
Ông trời cho chúng ta gặp nhau,cho nhau những kỷ niệm ngọt ngào,rồi lại chia xa,cho dù đó chỉ là 1 đoạn tình cảm,nhưng với tôi,tôi luôn trân trọng,
Và cũng hy vọng rằng các e các chị,không xem mình là phò đực !
Câu chuyện đầu năm,mình muốn kể với câu a em câu chyện về trinh tiết!
Mình sn 85,e ý sn 91 trai chưa vk,gái chưa ck gặp trên ap hẹn hò!
E là cô gái hà thành,có dáng người nhỏ nhắn,khuôn mặt khá thanh tú,nhẹ nhàng,hẹn hò gặp mặt buổi đầu chỉ dừng lại ở quán caffe,quán ăn nhẹ!
Từ đó tình cảm cũng lớn dần,e tâm sự e chưa bao giờ trong mối quan hệ chính thức!
Mình va trạm nhiều,ban đầu ko tin cho lắm,nhưng rồi mình cũng phải tin,khi đc khám thân thể em,
Ấn tượng thì thật sự khá thất vọng,vì e thì gầy,mà mình thích người có da thịt chút,vú e rất nhỏ,có thể gọi là lép,(như con trai hay trêu,nhìn như cua đực vậy )!
Sau đó thì cũng lột đc quần áo em,vuốt ve sờ cô bé,cô bé rất nhỏ,sau hồi làm tình,thì ko thể nào đút vào đc,và mới vào đc 1 nửa đầu khấc thì e đã đau và khóc,ko chịu đc,và đã bắt đầu chảy máu,e lại đẩy mình ra,lần đầu mình thua ko đút đc vào,
Lần 2 thì bên nhau 6 tiếng đồng hồ,cũng vậy,cũng chảy máu và ko vào đc,
Lần 3 cũng vậy,cũng chỉ vào đc 1-2cm e đã đau,máu đã chảy và ko chịu đc,nằm tâm sự với nhau,mình nghĩ e bi hẹp âm đạo,hoặc bị trứng có thắt âm đạo,mặc dù cho e xem phim về phá trinh các kiểu,cũng ko thay đổi đc tình hình!
Và sau đó mình bỏ cuộc,và cũng chia tay với em!
Nói thật mình địt ko biết bao nhiêu cái lồn,từ già đến trẻ,cũng từng đc phá 2 cái lồn trinh,nhưng gặp e là trường hợp đặc biệt!
Ban đầu mình cảm thấy may mắn,vì 1 gã đã va trạm quá nhiều như mình,thậm chí có khi phát chán,
Vậy mà bây giờ còn gặp đc e cô gái trinh nguyên! Cảm xúc buồn vui lẫn lộn,
Vui vì e còn trinh,
Buồn vì ko phá đc trinh của em,và phải chia tay,
Cảm giác khi e ý khóc,máu chảy,khiến mình ko thể làm quá đc,ko biết có phải vì ám ảnh hay ko,mà về đã 1th trôi qua,mình còn nằm mơ thấy cảnh lúc e đẩy mình ra!
Cũng đành kêt thúc câu chuyện buồn tại đó! Xin nhường e cho a em nào là ck của em!e nó vẫn còn nguyên!
Mình ko chụp đc ảnh em,nhưng chụp đc píc ảnh máu me e ra!

Câu chuyện thứ 2
Như mọi năm m2 tết là mình đã đi địt chúc mừng năm mới,
Nhưng năm nay cho chym ăn hơi muộn chút,nhưng lại có may mắn hơn,vì ttong khi chưa địt ai thì quen đc e single mom ở tp béc linh, và 1 e cùng quê ,e này cách đây mấy năm đã nc,và chén đc,nhưng năm nay lộc đến,khai xuân mình đi địt e mb vú to( đã đăng 2 phần về mb vú đo ở phúc lợi gia lâm)
Hôm đó sách chym đi địt e mb vú to,

Vào là e cứ phải bú nhiệt tình,nút cán e mới đã,

Sau đó là những cứ dập địt,khiến e điên cuồng,
Lúc nào cũng bảo phải 2 cái,nhưng mình ko cho,phải giữ để lên thành phố béc linh phồn hoa,cho e kia cái nữa !
Mình có tính thương người,phân chia đều,ko muốn ai hơn ai thiệt,

Đó là mb ruột ,xong lại sách chym lên gặp e mb ở bắc ninh,gặp lần đầu thì đi caffe đi ăn bát phở,tối cùng e đi dạo,tối địt e tại phòng luôn,
Địt e nó đc 3 lần nên chưa chụp đc,mong các bác thông cảm nhé,
Và e kia thì ở dương hà ninh hiệp,cũng địt e nó tại nhà,
Mới địt đc 2 lần,ko chụp đc,hứa có ảnh sẽ gửi các bác xem,
Con đây là mb mà mình địt và some swing,mb này bằng tuổi mẹ mình,sn 66 nhưng vú lồn khá ok!

Còn đây là mb giáo viên cầu giấy,quê yên bái,ở tp LC và làm việc ở hn !

Còn về con e họ đã có ck con,mình địt đc nó 1 lần,muốn địt lần 2 để có ít ảnh cho các bác thị dâm mà chưa sắp xếp đc !
Thân ái chào tạm biệt các bác nhé !