• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
220K

Vắng chồng, Vợ bị trai gạ địt!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
Tuần vừa rồi mình có đi công tác mấy hôm xong việc sớm hơn dự tính nên mình về đột xuất để vợ bất ngờ. Hôm đó vợ có xin đi xem phim với bạn.
Lúc xin thì chỉ bảo đi xem phim với bạn thôi thì mình cũng đồng ý. Tối đó mình về thấy muộn rồi mà chưa về. Nhắn tin gọi điện thì thấy không được. Nghĩ chắc xem phim muộn với điện thoại hết pin thôi. Tới đêm mới thấy về.

• Ơ chồng sao lại về hôm nay vậy.
  • Xong việc nên về sớm. Em xem phim gì mà đi từ chiều giờ mới về.
  • Em đi ăn rồi mới đi xem phim mà.
  • Điện thoại đâu mà anh gọi k được.
  • Điện thoại em hết pin c xem đây này.
E xem thì thấy điện thoại vợ hết pin thật. Thấy quầy áo với đầu tóc không gọn gàng với son môi vợ bị lem là em đoán được rồi.
  • Đi xem phim thật không
  • Em đi xem phim thật
  • Thật sao đầu tóc lại rối thế kia.
  • Đâu em đội mũ bảo hiểm nên nó rối.
Tới đây là lộ rồi vì nãy em thấy vợ đi oto về. Lúc này em mới bắt vợ cởi hết quần áo ra. Vú và mông thì đỏ ửng, mép lồn thì sưng húp. Lúc này vợ mới khai thật.
Cậu em cùng chỗ tập Gym với tên T vợ rủ đi ăn với xem phim nhưng chỉ nghĩ là đi bình thường thôi. Nhưng lúc đi xem phim T cứ ngồi xoa đùi vợ. Lâu ngày không được địt nên vợ nứng quá kệ cho T sờ vợ. Xong nó móc tay vào lồn vợ lúc này lồn vợ ướt nhẹp chảy ướt hết quần lót. Lồn vợ cứ co bóp mút chặt ngón tay T. Thấy lồn vợ ướt nứng như vậy T mới ghé tai vợ bảo "Em với chị đi địt nhau nhé" rồi liếm tai vợ. Lúc này vợ chỉ biết gật thôi. Thế là T lôi vợ đi nhà nghỉ. T bắt vợ tạo dáng như một con đĩ cho T chụp lại. Vợ nứng quá vừa tạo dáng vừa xin T nhét cặc vào lồn vợ. T vừa địt vừa bóp vú với bóp mông vợ làm vợ sướng lên mấy lần liền. Địt nhau xong T đưa vợ về tới cổng rồi T lại móc lồn vợ cho vợ sướng lần nữa nên lồn vợ mới đỏ với ướt nhẹp như giờ đó chồng.

Vợ xin lỗi chồng vợ có bảo T chụp ảnh lại rồi gửi vợ để cho chồng xem rồi.

Sau đó e mới lao vào bóp vú vợ. Bóp vú con đĩ vờ đi địt trai.

Vợ em vẫn nứng lồn ướt sẵn nên em cầm cặc cắm cái ọt. Vợ vừa sướng vừa rên vừa kêu

-Chồng ơi chồng địt mạnh lên chồng địt nát lồn vợ đi.

-Chồng địt nát lồn con đĩ này đi.

-Địt nát cái lồn thèm cặc này đi.

-Vợ muốn địt hai lỗ, muốn nhiều cặc địt vợ.

-Vợ nứng lồn quá.

Vợ khẩu dâm sướng quá nên em ra mà vợ chưa kịp lên nên vợ lại phải thủ dâm mới sướng được. E sạc máy vợ thì thấy T gửi ảnh vợ qua. Đây là ảnh vợ mà T chụp.

Vợ đang banh lồn mời T liếm này c ơi

Cái lồn đĩ đang chổng lên chờ con cặc T địt.

Vợ muốn nhiều cặc địt vào cái lồn này.

Lồn vợ đang bị địt. Lồn vợ đang mút cặc T này c ơi.
Vợ muốn nhiều cặc địt, vừa địt vừa bóp vú, mút vú vợ.

Vợ em dùng chung tài khoản nên mọi người cmt dâm vào cho vợ em đọc nhé.
Vợ em thích các bác cmt dâm để vợ nứng đấy ạ.

Quảng Cáo