• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
476
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

Vợ đĩ dâm đi họp lớp đầu năm, không mặc quần lót, quần ngắn đến bẹn và cơn nứng lồn khi gặp bạn cũ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63
Chào ae thiên địa, Tết là dịp mà vợ mình đi hội đi hè, đi gặp mặt giao lưu, rồi sau buổi mở hàng mùng 2 Tết đầy ướt át tại ngay cửa hàng, thì hôm nay lại bảo mình là đi họp lớp đại học.
Lúc sáng sớm đi đã thấy mặc quả quần bò sát bẹn (mặc như không mặc), may là bên trên thấy mặc cái áo trắng che đến nửa mông. Mình hỏi thì bảo toàn gặp lũ bạn thân nên mặc để đi ăn uống cho thoải mái. Thế là mình ok luôn.
Đợi mãi đến chiều không thấy động tĩnh gì, mình gọi thì thuê bao, trong lòng bắt đầu bất an
Thôi thì nằm nhà đợi vậy, được 1 lúc thì thấy vợ về, trang phục vẫn y lúc sáng, chỉ có điều vợ hơi lướt khướt say vì uống bia
Mình hỏi sao k gọi được thì vợ bảo tại máy hết pin do chụp ảnh nhiều quá, sạc lại máy và mở ra thì đúng là lũ bạn seo phì khá nhiều, riêng có vợ mặc sexy nhất, thi thoảng có vài kiểu còn có thằng ôm eo và sờ mông. Hỏi ra thì bảo là thằng đấy thích vợ từ ngày xưa, á à đm hóa ra đi họp lớp để gặp nyc. Hỏi tiếp là thế nó sờ mông sờ eo thế có nứng không thì vợ gật lia lịa.
Mình rất bực, định bụng đéo nói gì, nhưng để ý thấy quần vợ mặc có gì đó lạ lạ, lại gần xem thì hóa ra là bên trong không mặc quần lót, và đáy quần ẩm ẩm.
Tra hỏi mãi vợ mới khai là có 2 thằng nó cứ lợi dụng lúc chụp ảnh, chúng nó đụng chạm, sờ mông sờ eo, quệt vú các kiểu nên nứng nhưng ko dám làm gì.
Đây là lúc mình vừa tra hỏi mà vợ đĩ dâm cứ vừa trả lời vừa uốn éo

Đã thế mình lột cái áo dài của con đĩ vợ ra, trừng phạt vì tội dâm đãng, để 2 thằng bạn sờ mông rồi ứa nước lồn đẫm hết quần

Rồi cuối cùng là 1 màn tra tấn đĩ vợ khi chưa địt vội, mà bắt phải bú cu cho thật nứng rồi mình mới giã vào cái lồn dâm đãng của con đĩ này. Kết thúc là 2 shot bắn đầy tinh trùng vào cái lồn đầy dâm thủy.

Nếu ae đi họp lớp cùng vợ mình, vợ mình mặc quần thế này mà không mặc quần lót thì liệu ae làm gì?