• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
477
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
182K

Yêu em ở tuổi em... xinh, non và ngon nhất

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63
Không biết nhiều bác giống mình không, nhưng với mình - điều hạnh phúc nhất là được đồng hành với bé ny ở giai đoạn tuổi mới lớn (18 -22 tuổi).
Khi mà em bé yêu còn chưa có nhiều kinh nghiệm, mình được training và chứng kiến những thay đổi của người yêu từ việc còn ngại ngùng đến việc bắt đầu khẩu dâm những câu đầu tiên, đồng ý nuốt từng giọt tinh trùng, cho đến việc đồng ý đi chơi với bạn khác (giả vờ như còn độc thân) rồi về kể hết cho mình nghe chỉ vì yêu mà muốn thoả mãn cho máu Cockold của mình...

Em bé mới lớn rên khe khẽ vì xấu hổ khi được hôn vào cô bé còn hồng hào chưa bị nhiều người địt... với làn da luôn thơm non mà mình cứ có cảm giác có mùi vị của đồng cỏ xanh... rồi núm vú còn hồng hào, còn lông tơ khi chưa bị bú nhiều.

Và thích nhất chắc là cô bé của em luôn nhiều nước, luôn khít và co bóp rất nhiều...
Bác nào thích yêu những cô bé tuổi mới lớn chung vui với mình nhé <3

Thân hình đáng yêu khi em quỳ gối BJ. Những lần đầu em BJ mới khó khăn làm sao, bây giờ thực sự em quá đam mê và chuyên nghiệp...

Thân em vừa trắng...lại vừa...

Doggy quả mông nẩy này luôn là cảm giác tuyệt vời nhất

Non và ngon? Úp mặt vào đây là việc mà mình không bao giờ thấy chán...

Hạnh phúc khi được yêu em và đồng hành cùng em :D
Các bác thấy ny mình thế nào, cho em bé vài lời động viên, nhận xét để có thể ra được những bộ ảnh mới đẹp hơn nữa nhé. :D :D :D
Chúc mừng năm mới các đồng âm!!!